SeABank SeABank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên Kiểm soát nội bộ tại Hà Nội [26.08.2012]

T vừa đi pv về, công nhận là sao giọng mình k giống bt, cứ khàn khàn ấy, hichic.
T ứng tuyển vị trí chuyên viên KSNB, chưa đi cũng bit trượt rùi ( Vì lấy kinh nghiệm mà ) nhưng đi để biết bên SB phỏng vấn ra sao, lần đầu tiên đi phỏng vấn sẽ thế nào.
Nhìn chung, bước vào Seabank, view khá đẹp, hôm nay có 1 chị phỏng vấn thui, chị Hằng. chị bảo giới thiệu bản thân, xong rùi vị trí NH đang tuyển cần kinh nghiệm làm kiểm toán 2 năm cơ.
Hỏi mình tsao k ở lại cty cũ, đã đầu quân và nộp ở đâu chưa, t bảo NH chị là hồ sơ đầu tiên e nộp sau khi TN, ( mình làm ở cty thực tập luôn mà.:))))
2 chị em nói chuyện bt thui, bởi mình bit mình k phù hợp vị trí đó
Cuối cùng chị hỏi mình có muốn hỏi j k....
Hết.
Ra về a bảo vệ bảo e pv về mà tươi thế, chắc đỗ rùi, ...cười, bảo a e rất muốn gặp a thường xuyên....:D
Các bạn nữ đến phỏng vấn ở NH thì nên mặc váy và đặc biệt đừng quên trang điểm nhé.

Các bạn ơi, các bạn thi GDV được gọi phỏng vấn là đợt thi nào thế? Mình định apply vào đợt tháng 8 này mà 26/8 mới hết hạn, ko bít bi h còn kịp ko nhỉ? Hay đủ hồ sơ rùi ngta gọi phỏng vấn? Bạn nào biết cho mình thông tin để mình còn nộp hồ sơ cho kịp nhé! Thanks các bạn!

Các bạn ơi, các bạn thi GDV được gọi phỏng vấn là đợt thi nào thế? Mình định apply vào đợt tháng 8 này mà 26/8 mới hết hạn, ko bít bi h còn kịp ko nhỉ? Hay đủ hồ sơ rùi ngta gọi phỏng vấn? Bạn nào biết cho mình thông tin để mình còn nộp hồ sơ cho kịp nhé! Thanks các bạn!
mình pv là đợt 26/8 này đó bạn, 2 hôm đầu đăng tuyển GDV ở Hà Nội, mình nộp sớm nên được gọi, còn bây h thấy đăng ở Thanh Hóa, chưa hết hạn, bạn cứ nộp đi! chỉ cần điền đầy đủ vào đơn dự tuyển gửi mail là xong, k có auto reply j đâu, thời gian chờ kq khoảng chục ngày thôi :)

hic sao trên trang của seabank không thấy có tin này bạn nhỉ :-< liệu họ còn nhận ko ta?

Mình cùng vừa vào trang chủ seabank, k thấy thông tin tuyển GDV tại HN nữa, chỉ có TH thui. K biết còn tuyển nữa k nhỉ mọi người ?

Bạn nào thi GDV-Hà Nội đã nhận được lịch test chưa? :) mình vừa nhận được, lại thứ 2, 10h :) đúng 1 tuần là có kq rồi, công nhận seabank làm việc rất nhanh! không biết thi trắc nghiệm hay tự luận nữa? có bạn nào biết không nhỉ? :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn nào thi GDV-Hà Nội đã nhận được lịch test chưa? :) mình vừa nhận được, lại thứ 2, 10h :) đúng 1 tuần là có kq rồi, công nhận seabank làm việc rất nhanh! không biết thi trắc nghiệm hay tự luận nữa? có bạn nào biết không nhỉ? :)

gửi qua email hả cậu ?

bạn nộp hồ sơ có kèm các văn bằng, bảng điểm liên quan ko hay chỉ gửi CV mẫu của Seabank thôi vậy? và gửi vào Web Seabank hay gửi vào phuong.kl@seabank.com.vn mà được gọi đi pv vậy bạn?

Uh, t cũng 10h như bạn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back