SeABank SeABank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên Kiểm soát nội bộ tại Hà Nội [26.08.2012]

t cũng thế,hình như k có duyên vs NH hay sao ý.:((.lần trc nộp Tech vị trí GDV Nội Bài thì gửi qua mail,ai ngờ có bạn bảo gửi qua mail hầu như k gửi tới đc.địh nộp trực tuyến thì k thấy code đâu nữa.giờ nộp Seabank qua phuong.kl@seabank.com.vn thì k thấy gì,trong khi các bạn nộp vào huong.nd@seabank.com.vn.thì đc gọi.tóm lại là chả biết đường nào mà lần nữa.:(

Cả 2 mail đều của các chị bên bộ phận Tuyển dụng của SeABank. Trên trang tin yêu cầu gửi vào địa chỉ mail nào thì bạn nên gửi vào đó. Một phần khác là để ý bản thông tin mình viết theo mẫu NH đã thể hiện được cái mình có thể đáp ứng với vtrí này chưa cũng như là cho ng đọc hsơ của bạn biết bạn có "năng lực" tnào chưa?!!!

seabank hôm nay tuyển dụng phỏng vấn bằng tiếng anh mới kinh chứ, giới thiệu về nh nói tiếng việt còn khó rồi, các chị còn bắt nói bằng tiếng anh nữa :-<

ôi thế c vào chị ấy hỏi những j? nói những j? :( c pv lúc mấy h đấy? sao t lại black thế này :((

T pvan lúc 9h30 c a, có khi t vs c gặp nhau rùi ý :)). Chị ấy chỉ bảo giới thiệu, tsao app vào gdv, gdv cần làm gì, trc thực tập ở đâu. Nhưng t nghĩ ai hỏi tiếng anh chắc pass hơn c a :)

Hum 16 mình mới đi nộp truc tiep gdv ha nội.vậy là k đc gọi j hết huhu.chán ghê gớm.Làm cả 1 bộ hso đi nộp ngĩ sẽ chắc hơn ma cuoi cùng thành nộp muộn.bit vậy gửi mail lun cho r.haiz.chán qa r.chẳng bit bjo mới đc đi làm nua :(( chẳng đc gọi pv j hết.

hic hic... đọc đc tin này quá muộn @@ chả còn cơ hội mà nộp nữa :((

Hôm qua mình cũng vừa đi phỏng vấn về. Phòng vấn nhóm cùng 1 bạn học ngoại thương xinh xắn, dễ thương. Mình trả lời cũng ko tốt lắm. Chắc out rui.
Có câu này: Khi mình trả lời về các công việc của 1 GDV thì chị í hỏi đấy gọi chung là nghiệp vụ gì??? Mình chỉ trả lời được là các cv như xuất nhập quỹ đầu ngày cuối ngày, mở sổ tk, thanh toán, chuyển khoản, giải ngân...được phân ra làm 3 mảng nghiệp vụ chính là: thanh toán, huy động và tín dụng. Chị bảo k phải, mà gọi là nghiệp vụ ngân hàng hàng ngày, ở trường e ko được học à?. Xong nói luôn: " em học ngân hàng thì chị nghĩ e phải khác chứ, phải nói được các từ chuyên ngành chứ! " :(

T thì vừa nhận được điện thoại phỏng vấn sáng mai, hic, chưa đi phỏng vấn bao giờ, bạn nào biết vị trí Chuyên viên kiểm soát nội bộ thì làm gì không, có bạn nào đi phỏng vấn vị trí này chưa????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,647
Thành viên mới nhất
nhacai8kbett
Back
Bên trên