SeABank SeABank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên Kiểm soát nội bộ tại Hà Nội [26.08.2012]

tình hình là mình đi test về rất là thảm hại :)):)):)) pray for me :( :(:)(:)(( [-O< o:)
Trắc nghiệm hết gồm:
45fut tiếng anh: từ chuyên ngành mình chả biết dịch như nào, mà các bạn làm nhanh quá làm chị ý thu bài sớm, làm mình đánh rất bừa phứa :)) mình nghĩ nếu biết tiếng anh chuyên ngành thì đề cũng dễ thôi :) mình ngoại đạo o:)
25fut kiến thức chung về ngân hàng, 20 câu, không khó nhưng vẫn có mấy câu đánh bừa, và 1 số câu còn hoang mang :))
hức, có mỗi 6 bạn đi test thôi ý, số phận mình sẽ đi về đâu đây :-S

thi có 6 người thì sẽ chọn ra bao nhiêu người đây, chẳng nhẽ chỉ tiêu chỉ 1-2 người thôi a ?

tình hình là mình đi test về rất là thảm hại :)):)):)) pray for me :( :(:)(:)(( [-O< o:)
Trắc nghiệm hết gồm:
45fut tiếng anh: từ chuyên ngành mình chả biết dịch như nào, mà các bạn làm nhanh quá làm chị ý thu bài sớm, làm mình đánh rất bừa phứa :)) mình nghĩ nếu biết tiếng anh chuyên ngành thì đề cũng dễ thôi :) mình ngoại đạo o:)
25fut kiến thức chung về ngân hàng, 20 câu, không khó nhưng vẫn có mấy câu đánh bừa, và 1 số câu còn hoang mang :))
hức, có mỗi 6 bạn đi test thôi ý, số phận mình sẽ đi về đâu đây :-S

Bạn ơi, thi TH hay HN thế?

hôm thi chị coi thi bảo 2,3 ngày là có mà giờ vẫn chưa thấy thông tin gì nhỉ,bạn nào được gọi thông báo cho mọi người với nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,653
Thành viên mới nhất
euchinicute
Back
Bên trên