SeABank SeABank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên Kiểm soát nội bộ tại Hà Nội [26.08.2012]

thấy mail bảo có tiếng anh vs nghiệp vụ, xử lý tình huống thôi nhỉ, k có tin học, IQ nhỉ? :) không biết đề như nào, giá biết trước đề thì tốt quá :">

Uh, có eq bạn a, hix, t ghét cái eq này lắm :(. Bạn thử search google xem có đề gì không :).

Mình đọc file PDF và xem kĩ trên trang tuyển dụng của Seabank nhưng có thấy tuyển giao dịch viên đâu nhỉ, các vị trí Khối ngân hàng bán lẻ và SME không nhận hồ mới tốt nghiệp nữa chứ. Bạn nào đó cho mình biết " SEABANK CÓ TUYỂN GIAO DỊCH VIÊN KHÔNG?"

Mình đọc file PDF và xem kĩ trên trang tuyển dụng của Seabank nhưng có thấy tuyển giao dịch viên đâu nhỉ, các vị trí Khối ngân hàng bán lẻ và SME không nhận hồ mới tốt nghiệp nữa chứ. Bạn nào đó cho mình biết " SEABANK CÓ TUYỂN GIAO DỊCH VIÊN KHÔNG?"

Có tuyển, nhưng đã gọi đi phỏng vấn và test rồi bạn ạ. Giờ chỉ còn vị trí ở thanh hóa thôi, ở hà nội người ta dỡ xuống rồi

Trúng tuyển NH khác, hôm đi nhận thư mời trùng lịch gọi pvấn sơ tuyển của SeA nên mình đã không đi. Đến hôm nay thật sự thấy tiếc vì hôm đấy nhanh một chút thôi, sang phỏng vấn sơ tuyển thì có sao đâu. Biết đâu được cơ hội khác :( Thật sự tiếc lắm T.T

phát rồ lên được í, vừa xem HN xong, xem lại đã TH rồi í :((((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back