BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Bảo nộp online mà sao em vào web ko thấy cái nút apply hồ sơ ở đâu cả @@

Cho mình hỏi lấy bằng cấp 3 photo "công chứng" scan nộp có đc ko? hay phải scan bản chính :(

Nộp hồ sơ cả folder gồm nhiều file PDF hay chuyển tất cả file pdf thành 1 file word rồi xử lý thành PDF hả mọi người.
Chuyển tất cả PDF thành 1 file word bằng cách nào?

Nộp hồ sơ cả folder gồm nhiều file PDF hay chuyển tất cả file pdf thành 1 file word rồi xử lý thành PDF hả mọi người.
Chuyển tất cả PDF thành 1 file word bằng cách nào?
Tốt nhất là nên gộp tất cả các file ảnh sau khi scan vào 1 file word, sau đó convert sang pdf. Cần đảm bảo dung lượng file pdf không vượt quá dung lượng tối đa BIDV cho phép upload lên trang tuyển dụng bạn nhé.

Trời ưi, bằng THPT hả mn. Tui ko nhớ nó ở chỗ nào nữa, sao chơi khó nhau vậy trừi. Bằng ĐH chưa đủ hã :'(.
Scan dung lượng thấp thì kèm theo là chất lượng kém, file pdf mờ ko đọc đc ý mn :confused::confused::confused:

Trời ưi, bằng THPT hả mn. Tui ko nhớ nó ở chỗ nào nữa, sao chơi khó nhau vậy trừi. Bằng ĐH chưa đủ hã :'(.
Scan dung lượng thấp thì kèm theo là chất lượng kém, file pdf mờ ko đọc đc ý mn :confused::confused::confused:
Hồ sơ BIDV trước nay đều yêu cầu bằng tốt nghiệp THPT - cái này ai quan tâm đến BIDV đều có sự chuẩn bị tinh thần từ trước ;)). Scan chất lượng cao, sau đấy tìm cách giảm dung lượng nhưng vẫn đảm bảo nhìn rõ chứ :D

Bây giờ chỉ thảo luận trên topic này thôi phải k ạ? E thấy cái topic cũ nó cũng khá giống o_O

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên