BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Bạn ơi, cho mình hỏi nếu bằng Thạc sỹ bằng tiếng anh thì có cần scan bản dịch công chứng không? Hay là chỉ gửi bằng gốc nhỉ? Mình sợ gửi thừa họ lại loại hồ sơ thì chết.

Anh @cocghe266 ơi cho e hỏi với. Ảnh thẻ 4x6 mình cũng để vào file word như những bằng cấp kia ạ? Không thấy yêu cầu bảng điểm nhưng nếu em scan bảng điểm rồi nộp luôn thì có sao không ạ? E cứ suy nghĩ thà dư còn hơn thiếu :D:D:D
Đúng rồi em, cho ảnh 4x6 vào cùng file word. Bảng điểm cho thêm được em nhé :D. Dư hơn thiếu k hẳn đã đúng, nhưng riêng bảng điểm và chứng chỉ TA, tin học thì nên cho vào :D

Đúng rồi em, cho ảnh 4x6 vào cùng file word. Bảng điểm cho thêm được em nhé :D. Dư hơn thiếu k hẳn đã đúng, nhưng riêng bảng điểm và chứng chỉ TA, tin học thì nên cho vào :D
anh ơi, để hết file scan vào file rar được ko?. Hay bắt buộc cho vào file word

anh ơi, để hết file scan vào file rar được ko?. Hay bắt buộc cho vào file word
Cho vào file word rồi chuyển sang pdf em nhé. Nếu hệ thống cho phép nộp file rar thì cũng có thể nén file pdf sang file rar để giảm dung lượng, hoặc có một số bạn để rời từng file trong hồ sơ thì cũng cần nén thành file rar.

Cho vào file word rồi chuyển sang pdf em nhé. Nếu hệ thống cho phép nộp file rar thì cũng có thể nén file pdf sang file rar để giảm dung lượng, hoặc có một số bạn để rời từng file trong hồ sơ thì cũng cần nén thành file rar.
Cho e hỏi có nhất thiết phải cần bằng tốt nghiệp THPT không? Vì lâu rồi cũng không thấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên