BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Bạn vào đc link à??
Mình k vào được link vào kể cả ở đây và trên trang tuyển dụng của BIDV là sao nhỉ? :((
Có ai cũng không xem được như t không? :((
t vào được hôm qua, xem thấy bảo là đợt này KHÔNG tuyển sinh viên chưa có bằng, nghĩa là sinh viên năm cuối không ứng tuyển được, chắc chờ đợt 2 thôi. :D

khác về mức lương + thưởng nha bạn. công việc mình nghĩ chắc vẫn vậy.
Thưởng thì chênh ít thôi, nhưng lương chênh từ 1 đến 2 triệu. Mọi năm trước sau 3 năm thì được thi lên chuyên viên, còn hiện tại không được thi nữa mà chỉ được nâng hệ số lương. Bằng cấp của các bạn tốt nên ứng tuyển luôn vị trí chuyên viên để tránh thiệt thòi + hối hận.

Mng cho mình hỏi với: bằng đại học mình là bằng dân lập+đã có bằng Thạc sỹ ĐH kinh tế ĐHQG HN+trên 2 năm kinh nghiệm tín dụng ngân hàng thì có apply đc chuyên viên quản lý KH ko nhỉ ??? Định nộp mà hoang mang quá
Để chắc chắn mình nghĩ bạn nên thi nhân viên qlkh, thi chuyên viên sẽ bị loại hồ sơ, bidv chỉ tính theo bằng đh thứ nhất. Năm ngoái 1 vị trí chỉ lấy 8 hồ sơ đc thi tuyển, vậy nên bạn cần cân nhắc kỹ.

có bạn nào biết yêu cầu hồ sơ cần những j ko nhỉ ????

1. Yêu cầu đối với hồ sơ dự tuyển:
- File scan các văn bằng, chứng chỉ (không cần chứng thực):

+ Bằng tốt nghiệp Thạc sỹ/Đại học/Cao đẳng, bảng điểm các năm học có xác nhận của trường. Trường hợp thí sinh dự thi vị trí Chuyên viên nghiệp vụ, nếu sử dụng bằng Thạc sỹ hoặc bằng Đại học văn bằng 2 để đăng ký dự thi (sử dụng bằng cấp này khi khai báo tạo hồ sơ trên website tuyển dụng), thí sinh phải gửi kèm bổ sung thêm file scan bằng tốt nghiệp Đại học (đối với Thạc sỹ) hoặc bằng tốt nghiệp Đại học thứ nhất (đối với Đại học văn bằng 2).

+ Bằng tốt nghiệp Phổ thông trung học; Bản sao các chứng chỉ về thành tích học tập (nếu có).

+ Chứng chỉ ngoại ngữ, tin học.

+ Các giấy tờ chứng minh kinh nghiệm công tác: Hợp đồng lao động, Quyết định tuyển dụng, Quyết định bổ nhiệm/phân công công tác, Quyết định xếp lương, sổ Bảo hiểm xã hội và các giấy tờ khác (nếu có) để chứng minh kinh nghiệm công tác (bắt buộc đối với vị trí Trưởng phòng Quản lý rủi ro; vị trí Chuyên viên, Nhân viên nghiệp vụ nếu thí sinh có đủ 02 năm kinh nghiệm công tác theo quy định để được xem xét ưu tiên);

- File ảnh 4x6 của ứng viên

1. Yêu cầu đối với hồ sơ dự tuyển:
- File scan các văn bằng, chứng chỉ (không cần chứng thực):

+ Bằng tốt nghiệp Thạc sỹ/Đại học/Cao đẳng, bảng điểm các năm học có xác nhận của trường. Trường hợp thí sinh dự thi vị trí Chuyên viên nghiệp vụ, nếu sử dụng bằng Thạc sỹ hoặc bằng Đại học văn bằng 2 để đăng ký dự thi (sử dụng bằng cấp này khi khai báo tạo hồ sơ trên website tuyển dụng), thí sinh phải gửi kèm bổ sung thêm file scan bằng tốt nghiệp Đại học (đối với Thạc sỹ) hoặc bằng tốt nghiệp Đại học thứ nhất (đối với Đại học văn bằng 2).

+ Bằng tốt nghiệp Phổ thông trung học; Bản sao các chứng chỉ về thành tích học tập (nếu có).

+ Chứng chỉ ngoại ngữ, tin học.

+ Các giấy tờ chứng minh kinh nghiệm công tác: Hợp đồng lao động, Quyết định tuyển dụng, Quyết định bổ nhiệm/phân công công tác, Quyết định xếp lương, sổ Bảo hiểm xã hội và các giấy tờ khác (nếu có) để chứng minh kinh nghiệm công tác (bắt buộc đối với vị trí Trưởng phòng Quản lý rủi ro; vị trí Chuyên viên, Nhân viên nghiệp vụ nếu thí sinh có đủ 02 năm kinh nghiệm công tác theo quy định để được xem xét ưu tiên);

- File ảnh 4x6 của ứng viên
Tks bạn nhé !

Có bạn nào down đc file rar mà những lần nộp online bidv đợt năm ngoái ko? đỡ phải đi scan lại :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên