BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Mng cho mình hỏi với: bằng đại học mình là bằng dân lập+đã có bằng Thạc sỹ ĐH kinh tế ĐHQG HN+trên 2 năm kinh nghiệm tín dụng ngân hàng thì có apply đc chuyên viên quản lý KH ko nhỉ ??? Định nộp mà hoang mang quá

Mng cho mình hỏi với: bằng đại học mình là bằng dân lập+đã có bằng Thạc sỹ ĐH kinh tế ĐHQG HN+trên 2 năm kinh nghiệm tín dụng ngân hàng thì có apply đc chuyên viên quản lý KH ko nhỉ ??? Định nộp mà hoang mang quá
cứ nộp đi, cùng lắm thì bị loại :D, còn mấy Bank khác nữa mà.

vừa đọc yêu cầu xong, trong đợt tuyển dụng này KHÔNG tuyển sinh viên chưa có bằng tốt nghiệp đại học. Vậy là sv năm cuối không ứng tuyển được rồi . so sad. :(

cả nhà cho e hỏi, chuyên viên GDV khác nhân viên GDV ntn ạ
công việc như nhau lương chuyên viên cao hơn nhân viên tầm 2tr thế thôi. thưởng gần như nhau. tốt nhất hãy thi chuyên viên nếu bạn thuộc trường nằm trong danh sách vì qua đc test thì vòng pv nhân viên cũng như chuyên viên thôi. nhà tuyển dụng đánh giá ở sự tự tin của bạn. vòng pv như kiểu đi thi got talent ấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
vừa đọc yêu cầu xong, trong đợt tuyển dụng này KHÔNG tuyển sinh viên chưa có bằng tốt nghiệp đại học. Vậy là sv năm cuối không ứng tuyển được rồi . so sad. :(
Bạn vào đc link à??
Mình k vào được link vào kể cả ở đây và trên trang tuyển dụng của BIDV là sao nhỉ? :((
Có ai cũng không xem được như t không? :((

cả nhà cho e hỏi, chuyên viên GDV khác nhân viên GDV ntn ạ
Chia sẻ với bạn là vị trí nhân viên sẽ nhận luôn bằng cao đẳng nhé, vị trí chuyên viên sẽ chỉ nhận bằng đại học. Nhân viên là ngạch cán sự sẽ có hệ số lương thấp hơn ngạch chuyên viên, theo đó mà lương và thưởng cũng sẽ ít hơn. Tùy theo cấp và bậc lương nhưng thông thường khởi điểm thì thấp hơn khoảng 1 đến 2 tr. Làm ở vị trí nhân viên sau 3 năm sẽ được thi nâng ngạch. Sơ sơ là vậy :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên