BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Sao hôm nay mình vào web của bidv thì ko thấy vị trí chuyên viên quản lý khách hàng nhỉ, chỉ thấy nhân viên thôi. Hôm thứ 7 còn thấy mà giờ đâu mất rồi

Hồ sơ BIDV trước nay đều yêu cầu bằng tốt nghiệp THPT - cái này ai quan tâm đến BIDV đều có sự chuẩn bị tinh thần từ trước ;)). Scan chất lượng cao, sau đấy tìm cách giảm dung lượng nhưng vẫn đảm bảo nhìn rõ chứ :D
Anh cho em hỏi em scan bản bằng cấp 3 photo công chứng đc ko? vì bằng gốc e để ở quê :(

Anh cho em hỏi em scan bản bằng cấp 3 photo công chứng đc ko? vì bằng gốc e để ở quê :(
Em nhờ người nhà gửi bản gốc lên đi. Hoặc nhanh hơn là nhờ người nhà scan xong gửi file ảnh cho. Giá trị pháp lý gần như nhau nhưng để an toàn nên scan từ bản gốc.

không có chỉ tiêu ở thanh hóa. khi nào thanh hóa mới tuyển cho mình thử cơ hội với đây.

Anh @cocghe266 ơi cho e hỏi với. Ảnh thẻ 4x6 mình cũng để vào file word như những bằng cấp kia ạ? Không thấy yêu cầu bảng điểm nhưng nếu em scan bảng điểm rồi nộp luôn thì có sao không ạ? E cứ suy nghĩ thà dư còn hơn thiếu :D:D:D

cho mình hỏi vòng thi viết của nhân viên và chuyên viên ở bidv khác nhau hay là giống nhau vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,504
Thành viên mới nhất
blacktonguemerc
Back
Bên trên