[VPBank] Vị trí Chuyên viên thẩm định tín chấp KHCN

Anh chị và các bạn cho em hỏi môi trường làm việc, chế độ đãi ngộ, tính chất công việc của "Chuyên viên thẩm định KHCN mảng tín chấp" với ạ. Công việc này có đem lại nhiều kinh nghiệm đối với sinh viên mới tốt nghiệp không ạ.
Em cám ơn.

Mình nộp hồ sơ ngày 9/10, đến ngày 21 được gọi PV (PV ngày 24)

Có kết quả phỏng vấn chưa bạn UFO, phỏng vấn hỏi nhiều về nghiêp vụ không bạn. Đợt bạn nộp hồ sơ là hạn chót ngày mấy vậy ^^

PV ngày 24 thì ngày 28 mình dc thông báo trúng rồi, chị nhân sự bảo đợi mấy ngày nhưng giờ vẫn chưa thấy, hạn chót nộp hs là ngày nào mình cũng ko nhớ

PV ngày 24 thì ngày 28 mình dc thông báo trúng rồi, chị nhân sự bảo đợi mấy ngày nhưng giờ vẫn chưa thấy, hạn chót nộp hs là ngày nào mình cũng ko nhớ

Bạn đã đi làm bên VPBank chưa. Mình chắc loại từ vòng gửi xe rồi. Rất thích vị trí này nhưng có lẽ đợi cơ hội lần sau thôi

Phỏng vấn đơn giản lắm bạn, ko hỏi nghiệp vụ nhiều đâu, hay hỏi xoáy cv cũ, tại sao nghỉ việc??? bạn chắc sẽ làm tín chấp, như vậy sẽ hỏi, 1 ngày làm trung bình 12 bộ, e có làm đc ko? ...Mức lương mong muốn?
PV 1 vòng, đậu là đi làm luôn nha

Hồi chiều mình nghe ko rõ nữa, có phải là phỏng vấn thẩm định bên mảng tín chấp ko nữa. Bạn lolem đang làm bên VPBank hả, phỏng vấn có dễ đậu ko bạn, bao lâu thì có kết quả vậy bạn

hjx cũng đang hóng vị trí thẩm định này - chắc giống vị trí Kiểm tra Giấy tờ bên Fe mn nhỉ ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên