[VPBank] Vị trí Chuyên viên thẩm định tín chấp KHCN

Anh chị và các bạn cho em hỏi môi trường làm việc, chế độ đãi ngộ, tính chất công việc của "Chuyên viên thẩm định KHCN mảng tín chấp" với ạ. Công việc này có đem lại nhiều kinh nghiệm đối với sinh viên mới tốt nghiệp không ạ.
Em cám ơn.

bạn ơi..vị trí này có phải nhân viên thẩm định qua điện thoại ko bạn..mình nộp hồ sơ vào rồi phỏng vấn lun hay có test gì nữa ko..mình cũng đang quan tâm tới vị trí này mà chưa bik thông tin vị trí như thế nào hết..nghe bảo lương cb là 4tr ha ban?
Cái này là mình nộp từ hồi tháng 8 hay sao ý, chỉ đi pv thôi, không phải test gì cả, còn lương thì mình cũng không rõ nhưng cái quan trọng là mình đưa mức lương khi mình trả lời câu hỏi về lương thôi :D

Vị trí thẩm định, hay còn gọi là CO, là 1 bộ phận back, vì vậy chỉ phải chịu chỉ tiêu về thời gian xử lý hồ sơ ( SLA), bộ phận tín chấp thì mình không rõ, bên thế chấp thì thời gian là 3 ngày phải có phê duyệt khi đã nhận đủ hồ sơ từ Chi nhánh
Em cám ơn nhé, thẩm định bên TSĐB là làm chỗ nào thế ạ?

Vị trí thẩm định, hay còn gọi là CO, là 1 bộ phận back, vì vậy chỉ phải chịu chỉ tiêu về thời gian xử lý hồ sơ ( SLA), bộ phận tín chấp thì mình không rõ, bên thế chấp thì thời gian là 3 ngày phải có phê duyệt khi đã nhận đủ hồ sơ từ Chi nhánh

Thi tuyển vào vị trí CO này phải qua mấy vòng vậy bạn, phỏng vấn có hỏi nhiều về nghiệp vụ không. Bạn tiendat211 đang làm ở HCM hay HN vậy

có bạn nào đang làm VPBank hàm nghi cho mình hỏi chỗ giữ xe cho NV NH hẻm đường hàm nghi , cụ thể là gần chỗ nào vậy? tks mn

Có bạn nào thi vị trí nhân viên thẩm định tín dụng KHCN làm việc tại tòa nhà Việt Hải, Duy Tân , Cầu Giấy đợt tuyển dụng cuối tháng 10 vừa rồi không? Mình PV hôm 24 thì hôm 28 được gọi thông báo là được nhận, lịch thử việc thông báo sau, đến bây giờ vẫn chưa thấy gì nữa. Lo quá, không biết có khi nào họ đổi ý không nhận nữa ko nhỉ?

Mình nộp hồ sơ ứng tuyển vị trí thẩm định tín dụng KHCN đợt cuối tháng 10 tại TP HCM mà đến giờ vẫn không có thông tin gì, chắc không qua vòng gửi xe.
Bạn UFO gửi hồ sơ ngày nào, được gọi PV ngày nào vậy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back