[VPBank] Vị trí Chuyên viên thẩm định tín chấp KHCN

Anh chị và các bạn cho em hỏi môi trường làm việc, chế độ đãi ngộ, tính chất công việc của "Chuyên viên thẩm định KHCN mảng tín chấp" với ạ. Công việc này có đem lại nhiều kinh nghiệm đối với sinh viên mới tốt nghiệp không ạ.
Em cám ơn.

Có bạn nào thi vị trí nhân viên thẩm định tín dụng KHCN làm việc tại tòa nhà Việt Hải, Duy Tân , Cầu Giấy đợt tuyển dụng cuối tháng 10 vừa rồi không? Mình PV hôm 24 thì hôm 28 được gọi thông báo là được nhận, lịch thử việc thông báo sau, đến bây giờ vẫn chưa thấy gì nữa. Lo quá, không biết có khi nào họ đổi ý không nhận nữa ko nhỉ?
Bạn UFO ơi, lúc sau bạn có được gọi đi làm không vậy?

hic mình đi pv thẩm định qua điện thoại trước tết ngày 28.12, khi pv người ta nói rõ lương giờ giấc làm việc, và nói phải kiểm tra thêm thông tin coi có làm qua tài chính trước đó ko và sẽ gọi thông báo chậm nhất 7 ngày. Hơn 7 ngày sau ko thấy gọi, mình gui mail hỏi họ, và được hồi âm là qua năm tài chính mới nên bị pending lại các vị trí tuyển dụng trước tết rùi, phải chờ kế hoạch mới. Vậy là sao nhỉ các ban, hay là mình rớt mà họ ko muốn nói nên bịa ra chuyện như thế ko?

Mình mới pv vị trí này, vô chưa đầy 5p đi ra. Làm như nhìn cv đánh rớt rồi hay sao vậy. Hứ. :mad:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,464
Thành viên mới nhất
info8xbetvn
Back
Bên trên