Thi tuyển và phỏng vấn vào ngân hàng Eximbank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình đi pv thấy các cô chú toàn hỏi thông tin cá nhân thôi (giới thiệu bản thân, đi làm đâu chưa?, có đang học thêm gì không...). Không có hỏi thêm nghiệp vụ gì hết á ^^, nên các bạn đi pv thì cứ thoải mái hén :)

bình thường mà pv ở eximbank thì bao lâu sẽ có kết quả vậy các bạn. Tớ pvan hoom13/8/2012 sắp được 1 thag rồi mà gọi điên lên vẫn chưa có thông tin gì. có bạn nào thi cùng đợt với mình ko nhỉ? sốt ruột quá

Chào ban pe men ^_^
Bạn cho mình hỏi thi vào eximbank vị trí tín dụng thì đề thi là trắc nghiệm hay tự luận vậy? Chủ yếu lý thuyết hay bài tâp?. Thank bạn nhiều nha! Have a nice day!

Thi exim là tự luận đó bạn:
Mình thi vị trí tín dụng ngày 14/8/2012 đề như sau:
1.Những đối tượng nào được mua bán ngoại tệ? Các biện pháp để hạn chế rui ro tỷ gia' cho khách hàng?
2.Thẩm định dự án đầu tư là thẩm định những gì? Thẩm định cái gì là quan trọng nhất? Kể về kinh nghiệm và bài học rút ra từ việc thẩm định 1 dự án đầu tư bạn đã từng tham gia?
3.Rủi ro tín dụng và các biện pháp phòng ngừa rui ro tín dụng?

Còn đề thi AV thì trắc nghiệm ( Cái này thì khó lắm ,toàn từ vựng mới,cỡ trình độ C)

Sau khi thi thì đến ngày 6/9/2012 ,mình đc hẹn đi pv ở Vincom Tower,danh sách pv là 33 người
Ngay 7/9 thì mình đc hẹn đến CN để pv riêng cùng 7 bạn nữa..Hiện đang chờ kết quả :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có ai có kq thi viết bình dương đợt 22/08 chưa, và đồng nai 28/08 chưa chờ lâu thiệt

Có ai đi pv đợt 6/9 tại Vincom có kq chưa ta? :D
Tình hình làm việc ở Exim khá là ngon ^^ Mong vào nh này quá ^^

có bạn trẻ nào vào chỗ mình ko nhỉ? ^^
Lâu lâu mới thấy 1 người làm exim này ^^ a (chị) ơi...e pv lần 1 ở Vincom ngày 6/9 xong rồi ngày 7/9 được gọi về cn pv...vậy sau bao lâu thì có KQ nhỉ..bữa đó chú giám đốc cn11 nói e có làm kế toán được k? E trả lời là được :D Chắc bị chuyển qua KT cũng nên..Môi trường exim e rất thích ..:D K áp lực nhiều..A(chị) làm bên đó thế nào..chia sẻ đc k ạ !Chưa thấy ai tâm sự về exim cả ^^ E mới ra trường nên mún tìm hiểm thêm..

Có đứa bạn mình kêu mai đi PV Exim Quận 10, ko bít Exim Đồng Nai thi hôm 30/8, có bạn nào được thông báo gì chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên