Thi tuyển và phỏng vấn vào ngân hàng Eximbank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình mới thi vị trí tín dụng cá nhân ngân hàng exim vào sáng nay, 15.10 , tại Đà Nẵng
Đề đơn giản, chia sẻ với các bạn:
1.nhận định đúng, sai:
a, nhân viên thẩm định tín dụng ko được phép vay tại tổ chức tín dụng mình đang công tác.
b. thẻ tín dụng là một phương thức cho vay.
2. nêu mục đích, ý nghĩa của đăng kí giao dịch đảm bảo.

---------- Post added 15-10-2011 at 12:56 PM ----------

Còn 1 câu nữa là: 3. phân biệt cầm cố và thế chấp. nêu nhwuxng rủi ro trong cầm cố chứng khoán. biện pháp phòng ngừa.

Cám ơn chị nhiều lắm!!!!
Mặc dù chưa thi nhưng có thể thấy được mức độ yêu cầu của ngân hàng thông qua đề thi......

Các bạn cho mình hỏi là phỏng vấn ở hội sở thì người ta phỏng vấn theo hình thức nào? tức là bằng tiếng anh hay là tiếng việt như bình thườn thế?( hội sở phỏng vấn chứ không phải chi nhánh nhé) thanks các bạn nhiều.

Mọi người ơi cho mình hỏi với, ai có thông tin gì về việc eximbank chi nhánh Hà nội gọi phỏng vấn nhân viên tín dụng (8 người) đợt 8/10 này k? bạn nào được gọi đi pv rồi hoặc đỗ rồi thì cho t biết với nha, thanks nhiều :)

Phỏng vấn Eximbank 3/12/2011

Đã có bạn nào có kết quả PV EXIMBANK hôm 3/12/2011 chưa các bạn, t PV đã 2 tuần rùi mà chưa thấy kết quả j cả hic hic@-)@-)@-)[-([-([-([-(

bạn ơi.bạn thi eximb đợt vừa rồi là ở hội sở hay ở chi nhánh láng hạ thế.???tớ đi thi chi nhánh láng hạ đã được gần 1thang rồi mà vẫn chưa có kq.....:d chắc là tượt rồi.....haizzzz

t thi chi nhánh hà nội ở trần hưng đạo bạn ah, nếu thi viết thì sau khoảng 1,5 tháng mới có kết quả PV bạn ah, t PV rùi nhưng chắc trượt rùi, nản quá, pải chờ cơ hội khác vậy, hic hic :((

Chị Trangchipchip thi vị trí gì ở exim thế ạ? cho e hỏi là exim chi nhánh thì có tuyển thanh toán quốc tế k ạ? e cảm ơn ạ

có ai nộp hồ sơ vào Sở giao dịch Exim đợt này k mn.cùng nhau chia sẽ kinh nghiệm đi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back
Bên trên