Thi tuyển và phỏng vấn vào ngân hàng Eximbank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Lâu lâu mới thấy 1 người làm exim này ^^ a (chị) ơi...e pv lần 1 ở Vincom ngày 6/9 xong rồi ngày 7/9 được gọi về cn pv...vậy sau bao lâu thì có KQ nhỉ..bữa đó chú giám đốc cn11 nói e có làm kế toán được k? E trả lời là được :D Chắc bị chuyển qua KT cũng nên..Môi trường exim e rất thích ..:D K áp lực nhiều..A(chị) làm bên đó thế nào..chia sẻ đc k ạ !Chưa thấy ai tâm sự về exim cả ^^ E mới ra trường nên mún tìm hiểm thêm..

Mấy cái vụ thông báo KQ thì anh hok bít, mới pv 1 tuần thì chắc chưa được gọi liền đâu.

Thời buổi này làm td cũng oải lắm, nếu em có thể làm kt được thì cứ làm, mai mốt ko thích thì xin chuyển bộ phận thôi. Tạm thời thì Eximbank đang áp dụng thí điểm mô hình bán hàng SSP giống như của Techcombank chứ chưa áp dụng chính thức nên cũng đang còn dễ thở. Mai mốt mà áp dụng chính thức thì cũng tùm lum chỉ tiêu đó.

3 tuần rùi từ ngày thi viết mà hok có tăm hơi gì hết, hôm đi thi anh đó nói 2 tuần có điểm, vậy là mình tạch rùi à :(

Có anh chị hay bạn nào biết là từ khi viết thi tới khi vào pv rồi có kết quả chính thức ( họ gọi về í) là mất khoảng bao lâu không? Nghe bảo EIB này chấm thi lâu lắm b-( Nghe bảo cn mình thi đang cần ng`, mà không biết có nhanh ko nữa

Có anh chị hay bạn nào biết là từ khi viết thi tới khi vào pv rồi có kết quả chính thức ( họ gọi về í) là mất khoảng bao lâu không? Nghe bảo EIB này chấm thi lâu lắm b-( Nghe bảo cn mình thi đang cần ng`, mà không biết có nhanh ko nữa
Bạn ơi bạn thi vị trí gì và đợt tuyển dụng nào đấy? Đề thi như thế nào thế bạn?

Mình thi tín dụng đợt 15/9. Đề thi cũng không khó lắm . Câu 1 dự đoán lãi suất cho vay của các NH từ đây đến cuối năm, câu 2 là tình huống cho vay dựa trên sổ tiết kiệm, rủi ro khi cho vay theo hình thức này và cách thức ngăn ngừa rủi ro.Câu 3 là cho vay để mua nhà thẩm định cái gì, các biện pháp quản lý trong và sau cho vay.

Đây là đề thi tín dụng cá nhân, còn tín dụng doanh nghiệp thì hình như có bạn post rùi nghe giang hồ nói cũng dễ
Tiếng anh thì phần trắc nghiệm hơi khó, sữa lỗi sai thì dễ, 3 bài đọc nằm hết trong sách Target toeic, phần điền từ cũng thấy dễ

Sao thấy ai cũng làm được hết bạn ah :( nên chắc cũng khó đậu hic hic...
Có a chị nào đậu rùi có thể trả lời câu hỏi giúp em ko? Tháng này mà e ko đc gọi chắc từ đây tới cuối năm thất nghiệp thôi @-)

Exim thì khoảng 3 tuần là có kq thi viết,còn pv cũng cỡ 3 tuần :D Mình đang ở tuần thứ 2 của việc chờ kết quả pv :) Có gì sẽ update sớm cho các bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên