Thi tuyển và phỏng vấn tại Mizuho Bank

có bác nào đã từng thi tuyển ở Mizuho share cho em tí kinh nghiệm với,chiều mai em thi rồi mà thông tin về Mizuho ít ỏi quá :((

các anh (chị) cho em hỏi làm sao để xin thực tập ở Mizuho Bank? Mizuho Bank có mail của phòng nhân sự ko ạ

Phỏng vấn vòng cuối xong chờ bao lâu thì có kết quả vậy các bác. Em PV xong 2 tuần rồi mà chả có hồi âm gì, gọi điện lên NH hỏi thì họ bảo là chờ tiếp đi (ko biết liệu họ có an ủi mình bằng câu đó hay ko nữa)

Phỏng vấn vòng cuối xong chờ bao lâu thì có kết quả vậy các bác. Em PV xong 2 tuần rồi mà chả có hồi âm gì, gọi điện lên NH hỏi thì họ bảo là chờ tiếp đi (ko biết liệu họ có an ủi mình bằng câu đó hay ko nữa)
Theo mình biết thì bên Mizuho thường trong vòng 7 ngày sẽ có thông báo, tuy nhiên bạn mình làm ở đây thì bảo là nếu pass thì chỉ trong ngày là có thông báo rồi, bạn ạ:)

Cho em hỏi tý, làm thế nào để nộp hồ sơ vậy bác? Nó có email phòng nhân sự ko bác?

Em cũng muốn hỏi làm sao để nộp hồ sơ vào Mizuho vậy mọi người?
Phải đợi có tin tuyển dụng chứ bạn. Tin tuyển dụng của Mizuho thường được đăng trên Vietnamworks. Ngoài ra, còn 1 nguồn nữa là người quen, nếu bạn có người quen làm trong đó.

Các bạn ơi cho mình hỏi nên nộp qua Vietnamwork hay nộp trực tiếp hồ sơ, như thế nào tốt hơn?

bạn ơi thế kết quá thi tuyển bên đó thế nào minh cũng nộp hồ sơ bên Chi nhánh Hà nội

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,523
Thành viên mới nhất
chermerch
Back
Bên trên