Thi tuyển vietinbank 26.10.13. Gấp gấp gấp!!!

Chào cả nhà,
Mình nộp hồ sơ vô Vietinbank, mới nhận được mail thông báo thi online chiều thứ 7 (26.10) này. Có ai cũng tham gia thi tuyển ko? Vào thảo luận cho rôm. Lo ghê ak >''<

bạn thi xong sớm thì chia sẽ cho mọi người thi sau với nhé, mình thi vào sang chủ nhật

- - - Updated - - -

Ban add face menh di, inbox nhoa: Thanh Trúc (Sao Thiên Bình)
Ban nop CN nao the? Vi tri nao?
Thi ca nao vay? ^^
bạn thi xong sớm thì chia sẽ cho mọi người thi sau với nhé, mình thi vào sang chủ nhật

Có mình cũng thi tín dụng nhưng mình thi ngày chủ nhật, ở Đà Nẵng, mấy bạn thi trước về chia sẻ đề cho mọi người với nhé

[MENTION=213241]tramnguyen1188[/MENTION] bạn thi chi nhánh nào vậy, mai mình cũng thi Đà Nẵng đây

Có bác nào thi vị trí GDV về chia sẻ kinh nghiệm em với. tình hình la chiều mai em nó mới đi thi lận.

[MENTION=48513]timboy[/MENTION] bạn thi mấy giờ thế,mình ko có thi chi nhánh ở Đà Nẵng, mình có trả lời inbox bạn đó, tưởng đang online ^^

Mình thi ở hàm nghi chiều chủ nhật, mà giờ chưa biết ôn cái gì, hôm trước vietinbank nhắn tin mới để ý :(

ai đi thi về có câu nào post lên để tham khảo đi; khác chi nhánh ko ảnh hưởng gì đâu

ua viettinbank la minh ung tuyen chi nhanh nao nop ve chi nhanh do, con thi la thi o dau zi moi nguoi?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,641
Thành viên mới nhất
skegssmerch
Back
Bên trên