Thi tuyển vietinbank 26.10.13. Gấp gấp gấp!!!

Chào cả nhà,
Mình nộp hồ sơ vô Vietinbank, mới nhận được mail thông báo thi online chiều thứ 7 (26.10) này. Có ai cũng tham gia thi tuyển ko? Vào thảo luận cho rôm. Lo ghê ak >''<

cũng tùy vị trí bạn à, bộ phận hỗ trợ thì tương đối thấp, các bộ phận tín dụng (cá nhân, DN) thì cao hơn. Lương mỗi tháng gồm Lương cơ bản(1)+ Lương theo KPI(2).Lương(1) thì là 1,1 (hệ số này thì tùy CN, có CN thấp chỉ có 0.8 thui) x 2.34. Lương KPI thì lúc mình nghỉ đang bắt đầu áp dụng nên mình cũng không nắm kĩ, cũng không dám nói đâu, cái này liên quan đến nhiều thứ lắm (KPI bản thân, KPI phòng, KPI CN). Chỉ tiêu KPI thì cao lắm, như mình là bộ phận hỗ trợ mà có cả chỉ tiêu huy động vốn 5 tỉ, thẻ TDQT 15 cái, ATM 150 cái, máy POS 1 cái,...(1 năm nhé), làm việc rất vất vả đấy (thông thường từ 7h30 sáng đến hơn 7h30 tối), t7, ngày lễ vẫn làm nhé. Tết vừa rồi mình mất cả tết tây lẫn ta mà chả được phụ cấp gì (được nghỉ bù mà éo cho nghỉ, nghỉ là trừ lương, mà bộ phận cũng ít người, nghỉ là người ở lại lãnh đủ).Lúc mình làm bên đó, BGĐ cũng muốn mình làm lâu dài nên nâng bậc nhanh lắm, KPI từ hệ số 2.1 (newbie) lên thẳng 3.8 thì phải, lương mỗi tháng cũng tầm hơn 7 chai, nhưng mà chán, mệt, ko phát triển được nên nghỉ (các bé vô cùng đợt với mình thì xác định là 6 tháng mới xét lại bậc KPI nhé :) ).Vài dòng chia sẻ, các bác cũng đừng chê Vietin quá, có đam mê là làm được thui! (ko phải chuyên ngành mình nên 1 đi ko trở lại, "Tự hào Mobifone")

lương trung bình ngạch ngân hàngn của nhân viên khoảng 7 chai, k cao hơn đc nữa đâu, mà mong với chả đợi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên