Thi tuyển vietinbank 26.10.13. Gấp gấp gấp!!!

Chào cả nhà,
Mình nộp hồ sơ vô Vietinbank, mới nhận được mail thông báo thi online chiều thứ 7 (26.10) này. Có ai cũng tham gia thi tuyển ko? Vào thảo luận cho rôm. Lo ghê ak >''<

Re: Thi tuyển vietinbank 26.10.13. Gấp gấp gấp!!!

Làm IT Vietin chán lắm hả bạn, mình cũng thi đợt vừa rồi, không có IQ còn lại nội dung thì như bạn đề cập. Bạn còn làm Vietin không

có kết quả thi vòng 1 ngày 26/10/2013 chưa mọi người!
minh duoc nhan duoc mail...chac la out rui....

Làm IT Vietin chán lắm hả bạn, mình cũng thi đợt vừa rồi, không có IQ còn lại nội dung thì như bạn đề cập. Bạn còn làm Vietin không
Theo mình là chán vì chả có cơ hội học hỏi gì nhiều, nhưng cũng tùy người vì có nhiều anh làm ở đấy cũng trên dưới 10 năm. Công việc thì tương đối giống helpdesk. Mình mới nghỉ vietin tháng 9 vừa rồi.

minh cung thi o 79a ne..co ket qua chua may ban

Hôm nay đã 1 tuần rồi, đã bạn nào nhận đc mail phỏng vấn chưa? Em nghe nói 3-4 ngày là có rồi, không lẽ đã out? hic hic

Mình lại nghe nói có kết quả trong vòng 10 - 15 ngày nên cứ đợi thôi nà, tuần sau sẽ có ^^!

Ko biết bi giờ thi thế nào chứ năm ngoái mình thi thì là thi 3 môn: IQ, chuyên ngành, anh văn. IQ đề dài, ko có time xem lại đâu; chuyên ngành ko khó, mình làm xong thì còn 1/2 thời gian ngồi nhổ râu; anh văn cũng dễ, ngang trình độ B thôi. Chúc bạn thi tốt, mà bạn thi CN nào thế? chuẩn bị tinh thần đi nhé, làm IT Vietin vừa cực, vừa chán, lương lại thấp, nhớ hỏi kĩ khi PV nhé.
lehoangnam_it ơi cho mình hỏi mức lương ở CN bao nhiêu vậy, nếu được trả lời trong inbox cho tớ với nha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên