Thi tuyển vietinbank 26.10.13. Gấp gấp gấp!!!

Chào cả nhà,
Mình nộp hồ sơ vô Vietinbank, mới nhận được mail thông báo thi online chiều thứ 7 (26.10) này. Có ai cũng tham gia thi tuyển ko? Vào thảo luận cho rôm. Lo ghê ak >''<

có bạn nào thi bên kỹ sư điện toán ko? Cho mình hỏi thử dạng đề thi tin học và anh văn thế nào?

có bạn nào thi bên kỹ sư điện toán ko? Cho mình hỏi thử dạng đề thi tin học và anh văn thế nào?

Minh ko bik tin hoc the nao nhung tieng anh thi ban fai chuan bi tinh than lam nhung cau translate Viet-Eng. va Eng-Viet nha. Good luck :)

- - - Updated - - -

bạn thi xong sớm thì chia sẽ cho mọi người thi sau với nhé, mình thi vào sang chủ nhật

- - - Updated - - -

bạn thi xong sớm thì chia sẽ cho mọi người thi sau với nhé, mình thi vào sang chủ nhật
Chuong doc ky ly thuyet ve bao dam va the chap nha. co cau hoi thuc te lien quan den cai do. Ngoai ra co bai tap Tin Dung, trac nghiem nhung phai dien giai nua do. Tieng Anh hoi kho nuot, nhung ma neu la Da Nang thi chak cac ban hoc tieng Anh gioi lam ^^. Co translate Viet-Eng, Eng-Viet ak nha. Good luck^^

đề anh văn thì dễ. đề tín dụng thì toàn kiến thức thực tế, dàn trải. k biết làm được đúng nhiêu câu luôn.

Re: Thi tuyển vietinbank 26.10.13. Gấp gấp gấp!!!

ko bit khi nao moi co ket qua vong 1 nua day cac ban

Ko biết bi giờ thi thế nào chứ năm ngoái mình thi thì là thi 3 môn: IQ, chuyên ngành, anh văn. IQ đề dài, ko có time xem lại đâu; chuyên ngành ko khó, mình làm xong thì còn 1/2 thời gian ngồi nhổ râu; anh văn cũng dễ, ngang trình độ B thôi. Chúc bạn thi tốt, mà bạn thi CN nào thế? chuẩn bị tinh thần đi nhé, làm IT Vietin vừa cực, vừa chán, lương lại thấp, nhớ hỏi kĩ khi PV nhé.

mình thi CN3 Tp HCM. Vừa cực vừa chán lại lương thấp??? Phải không vậy bạn??? Mà Bạn biết mỗi chi nhánh bao nhiêu kỹ sư điện toán ko vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,539
Thành viên mới nhất
bún_nhe
Back
Bên trên