Sơ loại GDV/CSR/PB tại VPB

Dear all,
Mình vừa nhận được mail PV sơ tuyển vị trí trên tại VPB, không biết có bạn nào nhận được không ạ?
Cho mình hỏi thêm VPB tuyển dụng mấy vị trí này có giống như trước kia thực ra là tuyển CTV không? Không lại mất công đi PV lắm ạ :'(
Cảm ơn mọi người ạ ^^

tớ vẫn chưa nhận được mail hay tin nhắn gì cả, các bạn mai đi pv là HN hay TP HCM vậy ạ

A c banker nào có kinh nghiệm phỏng vấn sơ tuyển thì chia sẻ cho bọn e với. Csr nói riêng và tất cả các vị trí vpbank ạ. E cảm ơn

Hôm qua mình vừa phỏng vấn lần 2 vị trí PB này ở Hội sở VP Bank. Có cả một hội đồng 5 người phỏng vấn đó nhé ! mà sao VP phỏng vấn vị trí này dàn trải thế nhỉ, chẳng biết đến bao h mới có kết quả đây !!!
thế bạn thi vào lúc nào thế? PV sơ loại, thi, phỏng vấn tiếp phải k

thế bạn thi vào lúc nào thế? PV sơ loại, thi, phỏng vấn tiếp phải k
Tớ ko phải thi, Phỏng vấn sơ loại thì cũng phỏng vấn với một hội đồng thấy kinh, hôm đó cứ tưởng trượt vì họ bảo hết chỉ tiêu vị trí này rồi nên chào tạm biệt và thân ái em nhé !!!

Mình nhận được mail của VPB hẹn đi thi tuyển vào 8h ngày 26/07 vị trí PB mà sao nghe ngóng các bạn ở trên thấy toàn phỏng vấn sơ tuyển từ hôm nay (25/07) rồi. Thế có bạn nào mai đi thi ở toà nhà Việt Á k nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên