Sơ loại GDV/CSR/PB tại VPB

Dear all,
Mình vừa nhận được mail PV sơ tuyển vị trí trên tại VPB, không biết có bạn nào nhận được không ạ?
Cho mình hỏi thêm VPB tuyển dụng mấy vị trí này có giống như trước kia thực ra là tuyển CTV không? Không lại mất công đi PV lắm ạ :'(
Cảm ơn mọi người ạ ^^

xác đinh vào được thì cũng phải đc làm nhân viên thử việc, được học việc nếu mới ra trường , còn làm CTV thì thôi. next .
Đúng r bạn. M đi phỏng vấn c ý bảo e mới ra trường chưa có kinh nghiệm nên k thể làm được công việc này. E làm CTV là hợp. Vậy thì k phù hợp ngân hàng còn gọi m đi phỏng vấn làm gì? Buồn quá

có lịch phỏng vấn vào chiều ngày mai nhưng bên vpbank gọi m bảo đổi lịch sang sáng thứ 5 có ai giống m k. mà địa điểm vẫn ở trần hưng đạo ah

Mình có đi PV vòng 3 vị trí GDV tại VPbank hôm qua, mình thấy rất lạ là tại sao với ứng viên nào họ cũng hỏi có chịu làm CTV không vậy ??? rồi làm giải ngân rồi huy động ??? có thực họ muốn tuyển GDV không nhỉ ??? Mình về mà buồn nản quá, vì dẫu sao đến vòng 3 mình cũng rất hi vọng, vậy mà ... haizzz:(

Mình có đi PV vòng 3 vị trí GDV tại VPbank hôm qua, mình thấy rất lạ là tại sao với ứng viên nào họ cũng hỏi có chịu làm CTV không vậy ??? rồi làm giải ngân rồi huy động ??? có thực họ muốn tuyển GDV không nhỉ ??? Mình về mà buồn nản quá, vì dẫu sao đến vòng 3 mình cũng rất hi vọng, vậy mà ... haizzz:(
Phỏng vấn đến vòng thứ 3 cơ à, nội dung j mà phỏng vấn lắm thế nhỉ, thế ngoài vụ CTV, người ta còn hỏi được nội dung j nữa hả bạn, mà bạn ứng tuyển lúc nào mà đã phỏng vấn đến vòng 3 rồi vậy

Phỏng vấn đến vòng thứ 3 cơ à, nội dung j mà phỏng vấn lắm thế nhỉ, thế ngoài vụ CTV, người ta còn hỏi được nội dung j nữa hả bạn, mà bạn ứng tuyển lúc nào mà đã phỏng vấn đến vòng 3 rồi vậy
Mình gửi CV hôm mùng 8/7. 2 vòng đầu là sơ tuyển và thi viết, pv vòng 3 là pv với hội đồng 5 người. Hôm PV mình thấy họ hỏi cũng chung chung thôi bạn

Mình gửi CV hôm mùng 8/7. 2 vòng đầu là sơ tuyển và thi viết, pv vòng 3 là pv với hội đồng 5 người. Hôm PV mình thấy họ hỏi cũng chung chung thôi bạn
Mình cũng gửi CV hôm 8/7, hì nhưng o phải thi viết chỉ PV 2 vòng thôi, vòng sơ tuyển cũng bị hỏi sang làm CTV, và chả biết còn vòng j ko nữa

Họ nói vòng này là vòng PV cuối rùi bạn, nhưng sao bạn ko phải thi viết à, thik thế :p Bạn bị hỏi vậy bạn tl sao ??? anh pv có nói với bạn là nhu cầu tuyển dụng GDV là rất ít ko ??? mình nghe anh ý nói vậy nên rầu lun :(

Vậy à, vậy chắc sắp có kết quả (VP chia nhiều đợt phỏng vấn hy vọng đợt cậu là cuối rồi). Hôm sơ tuyển tớ trả lời là ko, hội đồng phản hồi rất tiếc chào em tại đây. Tưởng phải good bye với VP nhưng vẫn được gọi PV lần 2. Có lẽ VP h đang áp dụng chiến thuật "tung hỏa mù" cậu à. Thế khi hỏi vậy cậu trả lời sao ? Mà tớ đâu có ứng tuyển GDV nên o biết ít hay nhiều hì

Ý, thế bạn thi vị trí nào ??? Hôm PV họ hỏi bạn những gì, có hỏi vụ CTV nữa hem ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên