Sơ loại GDV/CSR/PB tại VPB

Dear all,
Mình vừa nhận được mail PV sơ tuyển vị trí trên tại VPB, không biết có bạn nào nhận được không ạ?
Cho mình hỏi thêm VPB tuyển dụng mấy vị trí này có giống như trước kia thực ra là tuyển CTV không? Không lại mất công đi PV lắm ạ :'(
Cảm ơn mọi người ạ ^^

Đây là những vị trí tuyển dụng chính thức tại Chi nhánh chứ k phải cộng tác viên bạn ạ.
GDV : chỉ làm việc với tiền mặt.
CSR : làm các giao dịch phi tiền mặt và hỗ trợ PB
PB: Chuyên viên tư vấn Tài chính cá nhân, thực chất là chuyên viên quan hệ KH ở các NH khác, bán các sản phẩm cho vay, huy động, Tài khoản mới....

Cảm ơn bạn nhé ^^
Tại thấy các bạn đi PV PB vào toàn bảo là người ta nhận nhưng kí hợp đồng là CTV T.T Thế thì mất thời gian lắm :'( PV sơ loại vào tiếp thi rồi xong lại PV tiếp, mất 3 ngày chứ ít ạ :'( hiuhiu

Mình vào VP từ tháng 11 năm 2012, ko rõ cơ chế tuyển dụng hiện tại thế nào, nhưng các bạn đi phỏng vấn thì nhớ hỏi người ta cho kỹ nhé. Nếu đã có hiện tượng như trên thì cứ đề phòng thôi ^^. Như vị trí của mình bây giờ là PB, truớc đây gọi là A/O

Bạn ơi bạn nhận được thư mời trong mail à? mình mới chỉ nhận được tin nhắn qua điện thoại thôi. mà mình tưởng là phải thi test trước rồi mới tới phỏng vấn chứ nhỉ?

Cảm ơn bạn nhé ^^
Tại thấy các bạn đi PV PB vào toàn bảo là người ta nhận nhưng kí hợp đồng là CTV T.T Thế thì mất thời gian lắm :'( PV sơ loại vào tiếp thi rồi xong lại PV tiếp, mất 3 ngày chứ ít ạ :'( hiuhiu
Mình cũng nhận đc mail như bạn nhưng k nhận đc tn, bạn đc hẹn mấy h ngày 25/7 đấy

Mình cũng nhận đc mail như bạn nhưng k nhận đc tn, bạn đc hẹn mấy h ngày 25/7 đấy
bạn ơi. bạn có thể gửi tn mà bạn nhận được qua mail cho mình xem qua đc ko? vì mình ko nhận được tn qua mail, nt cho a/chị ấy bảo gửi lại giúp mình mà a/ chị ấy bảo mình check mail. check mãi mà chưa thấy tin j? :(

Các bạn pv sơ loại vị trí gì đay? Mình nộp GDV nhưng k thay gọi

m nhận đc tn rồi, chiều chắc có mail thôi, đang băn khoăn có nên đi k :(
Chỉ là PV sơ loại thôi, chưa phải cuối đâu, còn 2 vòng nữa cơ haizzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất