Sơ loại GDV/CSR/PB tại VPB

Dear all,
Mình vừa nhận được mail PV sơ tuyển vị trí trên tại VPB, không biết có bạn nào nhận được không ạ?
Cho mình hỏi thêm VPB tuyển dụng mấy vị trí này có giống như trước kia thực ra là tuyển CTV không? Không lại mất công đi PV lắm ạ :'(
Cảm ơn mọi người ạ ^^

bạn ơi. bạn có thể gửi tn mà bạn nhận được qua mail cho mình xem qua đc ko? vì mình ko nhận được tn qua mail, nt cho a/chị ấy bảo gửi lại giúp mình mà a/ chị ấy bảo mình check mail. check mãi mà chưa thấy tin j? :([/QUOTE
cậu ơi đã nhận được email chưa nếu không thì fwd lại email cậu đã gửi ngày nào (nhớ FWD cả CV để mình check hộ cho nhé

sao m ứng tuyển " Chuyên viên dịch vụ khách hàng" ở TP. HCM mà nhận đc mail phỏng vấn ở Hà Nội là sao. mà trong mail không ghi vị trí PV lun . Chỉ ghi là GDV/CSR/PB... Chả biết đi PV k nữa , mà cũng chẳng có địa chỉ để đi... hix
cậu ơi FWD lại mail báo phỏng vấn và mail cậu gửi CV mình check lại nha gmail mình là nguyenthuhavpbank

xác đinh vào được thì cũng phải đc làm nhân viên thử việc, được học việc nếu mới ra trường , còn làm CTV thì thôi. next .

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back
Bên trên