Kinh nghiệm thi vào Ngân hàng Nhà nước (State Bank)

Sunshine8x

Thành viên
Hum nọ e có đi phỏng vấn ở Ngân hàng Nhà nước, nó diễn ra khá suôn sẻ, nhưng đến 03/06 mới có kết quả phỏng vấn để vào vòng 2. ACE nào có kinh nghiệm thi vào SB, chia sẻ cho cả nhà với ^^. Thanks so much! :-*

hôm nay mình cũng bị hỏi: Em hay nêu chức năng , nhiệm vụ của sở giao dịch, rùi kế toán DN và ktoan ngân hàng có j khác nhau,tại sao thi vào đây....hic,(mình thi vụ sở giao dịch).trong khi đó mấy bạn trc mình vào thì chỉ bảo giới thiệu bản thân, chém gió tí.hic, tình hình chắc out rùi.:((

bạn ở đâu thế?
người ta đã thông báo ngày thi cho bạn chưa?
mình là dân kế toán, xin vô GDV nên chuyện bạn hỏi không giúp đc

Nghe bảo vòng pv dễ qua lém. Họ pv để xem thông tin chung thui cậu ạ ^^ t cũng lo lắm hic mình biij hỏi xoay như chong chóng ấy

du kien la 30/08 có kq
Ai biết ôn chuyên ngành kế toán thì ôn môn gì không , tớ thấy chẳng có định hướng gì cả , ai biết gì không , chia sẻ cho tớ chút , tớ buồn quá vì chẳng biết phải ôn chuyên ngành như thế nào đây mà sắp thi oaj :(

Hì mọi ng, mình cũng pv đợt vừa rồi, pv xong thì mấy anh chị PV cho biết luôn kết quả mừ, hic, nhưng giờ mình chẳng biết phải ôn những gì nữa đây, haiz, ai có tài liệu ôn thi thì cho mình với

em đăng ký thi NHNN ở tỉnh, bác nào đã từng thi chuyên ngành kế toán - kiểm toán cho e hỏi là thi môn nghiệp vụ chuyên ngành có thi môn Kế toán NHTW không ạ? và nội dung bao gồm những gì? có phải hạch toán nhiều không hay nhiều về lý thuyết? Em cảm ơn nhiều!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên