Kinh nghiệm thi vào Ngân hàng Nhà nước (State Bank)

Sunshine8x

Thành viên
Hum nọ e có đi phỏng vấn ở Ngân hàng Nhà nước, nó diễn ra khá suôn sẻ, nhưng đến 03/06 mới có kết quả phỏng vấn để vào vòng 2. ACE nào có kinh nghiệm thi vào SB, chia sẻ cho cả nhà với ^^. Thanks so much! :-*

sao topic này có vẻ vắng vẻ nhỉ
hôm nay t đi phỏng vấn về
hỏi rất đơn giản và phỏng vấn rất nhanh
câu hỏi là giới thiệu bản thân
còn bạn t là phân biệt nhtw với ngân hàng tmcp

mình pvan rồi, dơn giản lắm, nói tên tuổi, hỏi tí chuyên ngành, xem điểm phẩy, cấp 3 cháu học chuyên k, hỏi quê cháu có địa danh gì nỏi tiếng thì họ hỏi thăm tí, rùi cháu ôn được nhiều chưa, mình bảo cháu chưa ôn mấy ạ,hehe thế là ông chú kia trêu khôn nhỉ, nói thế là k sợ bị vặn vẹo nữa nhá, thôi đc rồi, về ôn thi tiếp đi nhá
nói chugn thoải mái cởi mở nhanh gọn

hic, bạn nào Pv rùi thì có thể cho chúng tớ biết dạng phỏng vấn ko/ t thi vào vụ sở giao dịch mà mai Pv rùi, ko biết hỏi những cái j, t chưa học ôn đc j cả.hic

Hum nay t đi pv về, thấy cũng thoải mái lắm.
Lúc vào thì các anh chị giở hồ sơ của mình ra, rùi hỏi các thông tin liên quan trong hồ sơ

Em tốt nghiệp năm ngoái, đã đi làm đâu chưa? Cv như thế nào? Tại sao lại xin nghỉ việc?
Tại sao mẹ e làm Vietin mà lại muốn thi vào NHNN
Cv ở NHNN áp lực lắm có chịu được không?

Hi, nói chung pv xong mình cũng thấy vui vui :D các anh chị trong hội đồng rất là nice ^^

bạn đk vào vụ nào vậy? mà bao nhiêu ng pv mình vậy? hic, có hỏi gì tới chuyên nghành ko vậy,t chưa học đc j,mà cũng ko biết hỏi j để học ý.:(

Nguyệt Moon à :)) kaka. Hum nay tớ bị hỏi đến 20p. hic. Tiếng Việt hỏi vặn vẹo. Nào là nghĩ j về sự cạnh tranh? điểm yếu là je? Mạnh nhất mô hình nào? rùi là tại sao muốn làm công chức nhà nước hichic. :-s Sau đó quay sang tiếng anh @@ hoa mắt chóng mặt lun ấy :(( Bên vụ CSTT hỏi thoải mái thế :-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,557
Thành viên mới nhất
dangkycf68a
Back
Bên trên