HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào biết vị trí CTV bán hàng trực tiếp ở ngân hàng này làm có ổn không ạ?

bạn biết rồi đấy CTV =cộng tác viên thì sao mà ổn được. vất vả lắm! nhưng thích thì nhích thôi

Anh chị nào giúp em với ạ. Đánh dấu tick vào nhưng ô của CV thì làm thế nào ạ. Hic..em làm như của mấy Ngân hàng khác thì ko được ạ. Em ko thể nào chèn dấu X vào giữa ô được ạ. E dốt quá mong anh chị giúp ạ. :(

Lôi cái này lên cái, có bạn nào đi phỏng vấn vào thứ 5, 9/5/2013 này không nhỉ ?

đợt 1 còn chưa ra sản phẩm mà đợt 2 đã gọi đi phỏng vấn r cơ ah. mình khuyên các bạn nên cân nhắc thật kỹ trước khi nộp tiền tham gia học để trở thành nhân vien chính thức của ngân hàng;)

có bác nào tự nhiên nhận lịch sáng mai đi phỏng vấn ko ạ? Chuyên viên tái thẩm định tín dụng a

có ai làm ở bank này nói cụ thể về lương thưởng, chế độ đãi ngộ của bank này đc không ạ. thông tin về bank này ít quá, hix..thank nhiều

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên