HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Anh ơi cho e hỏi chút, tuần trc e đi thi tuyển ngân hàng TiênPhong họ báo e đã qua bài test, chờ phỏng vấn nhưng sao lâu quá, sang tuần này gần hết tuần mà vẫn chưa thấy gọi,e sốt ruột quá. A có đang làm ở TP nữa ko ạ? thường thì bao lâu đc gọi đi pvan hả a? thanks!

Có ngân hàng ngâm từ lúc qua bài test đến lúc phỏng vấn khoảng 1 tháng đến tháng rưỡi cơ. Cứ bình tĩnh mà run. :D

Trời, thế mà mình cứ tưởng tsau đc gọi luôn. Bạn có kinh nghiệm pvna o TP chưa bạn?

cái đó bên nhân sự HO họ take care nên mình không biết bạn ơi!
mình thấy trên facebook có page Tuyển Dụng - Tienphong bank đó, bạn vào hỏi thử xem!
good luck!

Có bạn nào phỏng vấn HTTD tại Hà Nội tuần trước không, giờ có kết quả chưa nhỉ?

Có ai có đề thi vào ngân hàng này năm 2014 hoặc lần gần nhất ko vậy? Post lên cho a e xem cùng với.

Thanks

Cả nhà cho e hỏi với ạ. TPB thường bao lâu sau khi nộp hồ sơ thì sẽ đc gọi ạ? E nộp hồ sơ vào TPB đc 3 tuần rồi nhưng mà vẫn bặt vô âm tín. hixx, h e muốn nộp hồ sơ vào 1 vị trí khác có đc ko? Ai biết trả lời giúp e với ạ. E cảm ơn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,417
Thành viên mới nhất
agoraphobimerch
Back
Bên trên