HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có cao nhân nào xin giúp mình với.Môi trường làm việc và cơ hội thăng tiến của ngân hàng này thế nào a ?

Có anh chị nào thi tuyển vào Tiên phong Bank vị trí giao dịch viên hoặc CVKHC ko ạ, có thể cho em xin đề thi được ko, em cám ơn thiệt nhiều

Có anh chị nào thi tuyển vào Tiên phong Bank vị trí giao dịch viên hoặc CVKHC ko ạ, có thể cho em xin đề thi được ko, em cám ơn thiệt nhiều

thi viết tienphongbank ngày 28/09/2013

bạn nào ngày mai thi viết TienPhongbank không. mình chẳng biết ôn cái gì nữa

Anh ơi cho e hỏi chút, tuần trc e đi thi tuyển ngân hàng TiênPhong họ báo e đã qua bài test, chờ phỏng vấn nhưng sao lâu quá, sang tuần này gần hết tuần mà vẫn chưa thấy gọi,e sốt ruột quá. A có đang làm ở TP nữa ko ạ? thường thì bao lâu đc gọi đi pvan hả a? thanks!

Hồi mình đi phỏng vấn VIB thì sếp chỉ hỏi mấy câu:
Em tên gì:
Nhà em ở đâu:
Từ khi ra trường tới nay em làm gì:
Em có kinh nghiệm gì về ngân hàng chưa:
Sau đó quay sang hỏi mấy chị ngồi cùng xem là có hỏi thêm gì nữa không? Các chị ý cũng chẳng hỏi thêm gì, thế là mình đi ra. Mất có 5-7 phút, trong khi các bạn khác phỏng vấn đến 30 phút.
Cuối cùng mình được nhận, vì lý do: "Đẹp trai"

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back