HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Học thì xa, 1 tuần học 6b mỗi buổi theo đúng giờ hành chính từ 8h > 17h. Chết toi r :-s

rồi nhé, nhận được mail. 21 này có ai tham gia k? Nhiều k nhỉ?

bạn đã từng đi làm ở đâu chưa? mình thì không nhận được mail đào tạo, chỉ có thông báo mức lương để đi làm:)

- - - Updated - - -

bạn đã từng đi làm ở đâu chưa? mình thì không nhận được mail đào tạo, chỉ có thông báo mức lương để đi làm:)

- - - Updated - - -

mức lương thế nào chị ơi :)

e chưa nữa, ^^ vậy là c k tốn tiền ngu như tụi e rồi, đang k biết có nên tham dự k đây... Thấy % đậu thấp qá.

mình cũng nhận đc mail 21 này tham dự hội thảo. Có ai đi không vậy? bữa đó hú nhau ngồi chung cho vui. sdt của mình 01256712288

ngày 21 tới là đk thôi hay đóng tiền luôn??? hongbui12 nói đúng nhỉ, phí ngu.. hic, bạn có tham gia ngày đó hok? ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên