VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 69 cán bộ chi nhánh trên cả nước [05.06.2013]

Đây mới thực sự là cơ hội cho các bạn sinh viên năm cuối:). Các bạn lưu ý chuẩn bị đầy đủ hồ sơ, trong đó Phiếu cam kết sẽ thay cho Giấy chứng nhận TN/Bằng TN. Nộp hồ sơ ở VietinBank, nếu hồ sơ đầy đủ, chắc chắn các bạn sẽ có cơ hội thể hiện ở những vòng sau, ít nhất là vòng thi viết:)

bác Cóc ơi. Quy định ghi rõ là "Trường hợp ứng viên đã bảo vệ tốt nghiệp năm 2013 (nếu chưa có bằng tốt nghiệp) phải có bảng điểm hoặc giấy chứng nhận đã tốt nghiệp của trường ghi rõ xếp loại tốt nghiệp và nộp cam kết theo mẫu"
vậy là bắt buộc phải có giấy chứng nhận Tn còn gì, kèm theo cả cam kết nữa.
cơ hội nào cho những Sv HVNh, cuối tháng 6 mới có giấy Cn TN tạm thời, tháng 7 mới có bằng. =(( òa òa

hức hức nghe a coc ghe nói vậy e nhẹ cả lòng. ước gì là như vậy. năm trc tuyển tập trung tận hơn 400 mạg lận

như vậy trường mình chưa có giấy tốt nghiệp tạm thời (chưa có điểm khóa luận) thì không thể nộp được hả mọi người? năm nay còn đợt tuyển nào nữa không vậy?

Tây Hà Nội là chỗ quái nào thế nhỉ, có 2 sự lựa chọn duy nhất là Tây HN và Quang Minh:)

mãi ko thấy a nghĩa lên nhỉ, đợi câu trả lời của anh quá

bác Cóc ơi. Quy định ghi rõ là "Trường hợp ứng viên đã bảo vệ tốt nghiệp năm 2013 (nếu chưa có bằng tốt nghiệp) phải có bảng điểm hoặc giấy chứng nhận đã tốt nghiệp của trường ghi rõ xếp loại tốt nghiệp và nộp cam kết theo mẫu"
vậy là bắt buộc phải có giấy chứng nhận Tn còn gì, kèm theo cả cam kết nữa.
cơ hội nào cho những Sv HVNh, cuối tháng 6 mới có giấy Cn TN tạm thời, tháng 7 mới có bằng. =(( òa òa
Mình cũng hiểu giống bạn meap! Phải có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời chứ bác Cóc.

Ko yêu cầu kinh nghiệm thì lại chiều cao, chẳng chiều cao thì đòi kinh nghiệm. Cái đà này, chắc Vietinbank sẽ có được những đội bóng chuyền mạnh rồi! Chúc mọi người may mắn nhé! **==

Sống chết gì cũng phải nộp phen nữa thôi, Bắc Đà Nẵng, là chỗ nào thế nhỉ, chắc có lẽ gần nhà thương điên Hòa Khánh, lớn nhất khu vực miền Trung!:-?

Đây là một trong những lý do VietinBank cùng với MB, Vietcombank luôn tuyển dụng được những ứng viên xuất sắc:). Với những tin tuyển dụng liên tục, nhiều vị trí, nhiều chỉ tiêu, sức hút của các NH này là quá lớn ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,769
Thành viên mới nhất
skzmerch
Back
Bên trên