VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 69 cán bộ chi nhánh trên cả nước [05.06.2013]

kiểu nè như trường tớ giờ vẫn chưa nôp chuyên đề tốt nghiệp thì lấy đâu ra giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời chứ. hẹn mùa tuyển dụng sau vậy. cơ hội này chắc khỏa 2009-2013 không có cơ hội rùi

Giờ mà có cơ hội vào lại Vietin mình mong vào CN 144 vì sếp cũ CN mình đã sang làm ở đó, nếu sếp k đi thì chắc k có chuyện nhiều người cũng chọn cách ra đi như bây giờ :((, đúng là rắn mất đầu, k bít ở lại phấn đấu vì tương lai gì nữa :((

nếu điểm mình là trung bình khá thui nhưng gáng liều nộp chi nhánh 1 thì có bị loại ko ta?

hôm nay mình đến Vietcombank nộp, mình chưa có bằng nhưng có giấy Xác nhận SV năm cuối + giấy cam kết nhưng họ vẫn ko nhận, chị ấy bảo là nều bây giờ chị nhận thì sau cùng hồ sơ của e cũng bị loại thôi, ko biết Vietinbank có chặt về khoản hồ sơ như VCB ko nhỉ.

Hix, chi nhánh mình muốn nộp thì ko tuyển Kế toán,chỉ tuyển tín dụng (ko đúng chuyên ngành mình học rùi) :(. Mà lại đo chiều cao thì tạch luôn mất :(

Mọi người cho em hỏi với. cái sơ yếu lý lịch có xác nhận của chính quyền địa phương kia là cái sơ yếu lý lịch mình tự tạo ra hay phải đi mua ở ngoài quán đấy a( cái đó nhìn rối mắt lắm ) em cám ơn trước
Là cái SYLL có sẵn trong bộ hồ sơ đó bạn. Cái mẫu in sẵn này có phôi nên các CQNN thường chuộng hơn mẫu mình tự làm.
kiểu nè như trường tớ giờ vẫn chưa nôp chuyên đề tốt nghiệp thì lấy đâu ra giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời chứ. hẹn mùa tuyển dụng sau vậy. cơ hội này chắc khỏa 2009-2013 không có cơ hội rùi
VietinBank có cái Phiếu cam kết cho ứng viên chưa có Giấy chứng nhận TN/Bằng TN đó bạn.
hôm nay mình đến Vietcombank nộp, mình chưa có bằng nhưng có giấy Xác nhận SV năm cuối + giấy cam kết nhưng họ vẫn ko nhận, chị ấy bảo là nều bây giờ chị nhận thì sau cùng hồ sơ của e cũng bị loại thôi, ko biết Vietinbank có chặt về khoản hồ sơ như VCB ko nhỉ.
VietinBank chặt gần bằng VCB:)). Không chặt bằng ở chỗ vẫn nhận hồ sơ của SV năm cuối, vs điều kiện có cái Phiếu cam kết trong hs.
trời sao năm năy tuyển ít thế
Chưa đến đợt tuyển tập trung mà bạn T:D
Hix, chi nhánh mình muốn nộp thì ko tuyển Kế toán,chỉ tuyển tín dụng (ko đúng chuyên ngành mình học rùi) :(. Mà lại đo chiều cao thì tạch luôn mất :(

a nói vậy là sao ạ, e tưởng đây là đợt tuyển tập trung trên toàn quốc. Năm trước cũng chỉ có 1 đợt tuyển các chi nhánh vào cuối tháng 6, còn 1 đợt tuyển bổ sung vào tết. Thực sự đây là tuyển tập trung thì chỉ tiêu như vậy ít quá
Là cái SYLL có sẵn trong bộ hồ sơ đó bạn. Cái mẫu in sẵn này có phôi nên các CQNN thường chuộng hơn mẫu mình tự làm.

VietinBank có cái Phiếu cam kết cho ứng viên chưa có Giấy chứng nhận TN/Bằng TN đó bạn.

VietinBank chặt gần bằng VCB:)). Không chặt bằng ở chỗ vẫn nhận hồ sơ của SV năm cuối, vs điều kiện có cái Phiếu cam kết trong hs.

Chưa đến đợt tuyển tập trung mà bạn T:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,761
Thành viên mới nhất
Farenbocmk
Back