VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 69 cán bộ chi nhánh trên cả nước [05.06.2013]

Trên mạng thì thường không có đề tiếng anh của vietin đâu mà chủ yếu là đề thi logic của vietin vì phần đó là phần mọi người thường làm thiếu thời gian, còn tiếng anh thì tớ thấy khá đơn giản, từ mới không có nhiều chủ yếu là ngũ pháp, như điền giới từ theo sau động từ, chọn từ có nghĩa gần như nhau, chủ yếu là thế, nó hơi giống phần 4 của đề thi toeic ý.
các bạn ơi. Có ai biết đề thi tiếng anh mọi năm của vietin thế nào không chia sẻ với t với. t tìm trên mạng mà không thấy :(

Mọi người không cần dịch bằng toiec đâu,vân được nhận bình thường mà, chỉ cần công chứng đầy đủ các giấy tờ cần thiết, nếu mà toiec không công chứng được thì mang bản gốc đi đối chiếu là được, nói chung là hồ sơ để nộp thì đơn giản mà. Các chị phòng hành chính cũng dễ tính thôi.
Tớ không biết các chi nhánh khác thế nào chứ chi nhánh t không đo chiều cao hay gì đâu, ai thấy mình hơi thấp thì đi dép cao lên.
Còn đơn xin việc thì nên viết tay, một số người nhận nhưng đến lúc mà lọc hồ sơ người ta loại ra thì có phải mất công không, mà đơn xin việc thì chỉ viết một trang A4 thôi, không nên viết dài.
Vậy giờ phải đi dịch thuật Toeic, và lê lết tới chi nhánh nộp à, xa quá trời xa+ nắng nóng miền Trung nữa, có bạn nào nộp ở CN BẮc Đà Nẵng chưa? Hẹn quán nữa mía truc bệnh viên Hòa Khánh- BV tâm thần lớn nhât miền Trung ngen, :(

em vừa kết thúc môn thi cuối cùng rồi, nhưng trường em là trường ĐH Công Nghiệp Hà Nội, mà trong danh sách các trường được đăng ký thi không có. @@ em có thể nộp hồ sơ được không ạ? em có cơ hội thi tuyển không? em được bằng Khá thôi, và em cũng tự hào về trường em lắm chứ, cơ mà các ngân hàng toàn không có trường em thôi ạ. làm em thất vọng quá:(, anh chị ơi liệu em có thể cứ nộp hồ sơ không? em cũng nghĩ là cứ thử rồi sẽ biết, hic, nhưng là lần đầu nên cũng hơi lo lo. em cũng thắc mắc là trường em của bộ Công Thương, VietinBank cũng vậy, vậy mà trong danh sách các trường lại không có trường em ạ. :(
Chị nghĩ là e đừng chọn chi nhánh nhóm 1, chọn chi nhánh nhóm 2 thử xem, nhưng cũng hơi khó, vì hồ sơ thì nhiều, các chị nhân sự chấm hồ sơ thường chấm trường, ngành học đầu tiên rồi mới xem đến tốt nghiệp loại gì. mà vietin thì nghiêm về vụ trường nào lắm e ah.
Nhưng dù thế nào thì chị nghĩ e cũng nên thử.
À mà vietin không phải của bộ Công thương đâu.

Thông tin thi tuyển sẽ up lên WEb mà, thấy bác ở phòng HCNS nói thế. Mọi ng chịu khó update web nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,633
Thành viên mới nhất
Vinh281
Back
Bên trên