VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 69 cán bộ chi nhánh trên cả nước [05.06.2013]

hic hic. mình tốt nghiệp đh công nghiệp HN mà đại học công nghiệp Hà Nội ko có trong list các trường ĐH ngân hàng đưa ra,ko biết có nộp hồ sơ đc ko???

Cho em hỏi là sẽ thi và phỏng vấn tập trung tương ứng với các khu vực Bắc Trung Nam phải không ạ?

kiểu nè như trường tớ giờ vẫn chưa nôp chuyên đề tốt nghiệp thì lấy đâu ra giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời chứ. hẹn mùa tuyển dụng sau vậy. cơ hội này chắc khỏa 2009-2013 không có cơ hội rùi
Nếu có bảng điểm đầy đủ(xếp loại Khá...) cũng được mà.

cho em hỏi chút, cái này chỉ ghi là chính qui, ko ghi chính quy tập trung dài hạn thì em học liên thông có được ko nhỉ, bằng của e cũng ghi là chính quy:)

Theo kinh nghiệm mình thì bạn phải có ít nhất giấy chứng nhận tốt nghiệm tạm thời hoặc Bảng điểm ( nhưng phải là Bảng điểm của toàn khóa học) trường hợp bạn chưa có ddiem chuyên đề hay luạn văn tức là bảng điểm của bạn chưa đầy đủ cho toàn khóa học( nói cách khác bạn chưa học xong) nên ko dc chấp nhận, còn nếu bạn vẫn muốn thử thì chúc may mắn, biết đâu đó, hihihi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên