anh @cocghe266 ơi, trong phần yêu cầu "Tốt nghiệp loại khá trở lên các trường Đại học Ngoại Thương (trừ khoa Tiếng Anh); Đại học Kinh tế TP. Hồ Chí Minh, Đại học KTQD (khoa Tài chính ngân hàng, Kế toán, Kiểm toán); Học viện Ngân hàng; Đại học Ngân hàng TP. HCM" không ghi hệ đào tạo...vậy bằng Liên thông có nộp được không hả anh?

anh @cocghe266 ơi, trong phần yêu cầu "Tốt nghiệp loại khá trở lên các trường Đại học Ngoại Thương (trừ khoa Tiếng Anh); Đại học Kinh tế TP. Hồ Chí Minh, Đại học KTQD (khoa Tài chính ngân hàng, Kế toán, Kiểm toán); Học viện Ngân hàng; Đại học Ngân hàng TP. HCM" không ghi hệ đào tạo...vậy bằng Liên thông có nộp được không hả anh?
Cái này thì phải mang hồ sơ đến và hỏi bộ phận thu hồ sơ rồi em ơi, dựa vào câu chữ để đoán thì không biết là được hay không đâu.

Mình tốt nghiệp KTQD khoa Kinh tế quốc tế có được tham dự thi tuyển không ạ?

Không biết là ở TSC thì thi trắc nghiệm hay tự luận mọi người nhỉ :( thấy đọc lại topic năm ngoái thì có vị trí tự luận có vị trí trắc nghiệm :( tự luận TTQT thì ôi thôi :((

A @cocghe266 ơi, em hơi lo nên muốn hỏi lại là nộp hồ sơ lần này chỉ cần nộp bản phô tô không cần công chứng đúng không ạ? Nếu chứng chỉ Ielts của em thi từ năm 2012 tức cách đây gần 3 năm thì có được không ạ?

Vietcombank thi có khó hơn BIDV không nhỉ? BIDV đông quá nên mình bị loại ở vòng thi viết.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên