Không tuyển sinh viên chuẩn bị tốt nghiệp thật hả anh :(
Em đang hí hửng vì đúng chuyên ngành với lại VCB nữa o_O
Đấy là kinh nghiệm của anh qua việc theo dõi các đợt tuyển dụng của Vietcom những năm qua. Nếu em không ngại việc chuẩn bị hồ sơ và đi nộp thì cứ thử xem sao, để có giải đáp được thắc mắc cho chính mình. Biết đâu bất ngờ:D. Chúc em may mắn nhé:)

nghe đồn VCb fai đáp ứng tất cả yêu cầu ms được fai ko nhỉ :mad:
thiếu 1 chút 1 chút xíu xíu xíu có nên nộp ko nhỉ :cool:

anh Cocghe ơi, phiếu đăng ký dự tuyển là đánh máy rồi in ra hay là in ra rồi viết tay ạ :( :(

Đợi mãi VCB mới bắt đầu tuyển mà lại không tuyển ứng viên chưa ra trường :'(

anh Cocghe266 ơi, nếu e học 1 trong các trường trên và ko đúng chuyên ngành yêu cầu, nhưng có kinh nghiệm làm TTQT tại ngân hàng rồi thì có nộp hs đc ko anh

Lần này Vietcombank chỉ nhận SV đã có bằng tốt nghiệp em ạ. Khi nào nhận hồ sơ của SV chuẩn bị tốt nghiệp (chưa có bằng) Vietcom sẽ ghi chú cụ thể. Vietcom là NH yêu cầu hồ sơ khắt khe nhất nên phải đáp ứng đủ điều kiện mới có cơ hội.
a Cocghe266 ơi, e có kinh nghiệm làm ttqt tại ngân hàng rồi nhưng chuyên ngành của em k đúng như yêu cầu mặc dù có học tại 1 trong các trường ĐH trên, có nộp hs đc ko anh

a Cocghe266 ơi, e có kinh nghiệm làm ttqt tại ngân hàng rồi nhưng chuyên ngành của em k đúng như yêu cầu mặc dù có học tại 1 trong các trường ĐH trên, có nộp hs đc ko anh
Em thuộc đối tượng được ưu tiên (ứng viên có kinh nghiệm) nhưng trường lại không nằm trong danh sách, khó nghĩ nhỉ? Không còn cách nào khác là phải vác hồ sơ đến nộp trực tiếp xem Vietcom "đối xử" như nào với đối tượng ứng viên như em thôi:D. Đợt này chắc chắn không ít bạn băn khoăn như em đấy. Bởi cơ hội hiếm có khó tìm thế này thì nhiều a-c-e đang làm ở các NH khác cũng đứng ngồi không yên. Chúc em may mắn nhé:).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,083
Tổng số thành viên
351,440
Thành viên mới nhất
Axewound Merch
Back
Bên trên