Thi viết 700 người không đạt thì không gửi mail đã là bất lịch sự rồi nhưng cũng còn thông cảm được, chứ phỏng vấn có 80 người mà cũng không gửi nổi cái mail báo cho người trượt thì chẳng còn bào chữa gì được. Thương hiệu VCB thế này thì cứ tiếp tục cố gắng trở thành NH hàng đầu VN đi nhé.

Thi viết 700 người không đạt thì không gửi mail đã là bất lịch sự rồi nhưng cũng còn thông cảm được, chứ phỏng vấn có 80 người mà cũng không gửi nổi cái mail báo cho người trượt thì chẳng còn bào chữa gì được. Thương hiệu VCB thế này thì cứ tiếp tục cố gắng trở thành NH hàng đầu VN đi nhé.
Bạn không nên cay cú như vậy khi thất bại. Coi như đó là 1 bài học.

Những bạn được gửi mail trúng tuyển thì lương được offer bao nhiêu? :) nếu ngại thì inbox cho mình với, tò mò quá.

Bạn không nên cay cú như vậy khi thất bại. Coi như đó là 1 bài học.
Làm việc thiếu chuyên nghiệp rõ rành rành vậy còn nói gì nữa. Trước giờ cũng nghe khách hàng phàn nàn rồi mà nghĩ chắc do là chi nhánh nên thế, hóa ra hội sở cũng y chang.

Tôi đã bỏ theo dõi chủ đề này và sẽ không quay lại đây, cũng không giao dịch với vcb nữa.

Làm việc thiếu chuyên nghiệp rõ rành rành vậy còn nói gì nữa. Trước giờ cũng nghe khách hàng phàn nàn rồi mà nghĩ chắc do là chi nhánh nên thế, hóa ra hội sở cũng y chang.

Tôi đã bỏ theo dõi chủ đề này và sẽ không quay lại đây, cũng không giao dịch với vcb nữa.
Ừ, tớ cũng biết là họ khá cẩu thả về nhiều thứ, nhìn cái web site - bộ mặt công ty là biết. Giao diện sơ sài. Vào phần tuyển dụng thì tin post tràn lan.
Chỉ là tớ nghĩ cách phản ứng của bạn hơi quá thôi.

Chỉ vỏn vẹn cái mail thông báo trúng tuyển và ngày giờ đến nộp hồ sơ có chứng thực + ký hợp đồng thôi, ko có cuộc điện thoại nào đâu ạ :))
Lương vcb thì xưa nay vẫn tính hệ số giống ngân handg của nhà nước thôi ạ, cùng trình độ bằng cấp cùng thgian ctac thì hệ số như nhau, thưởng thì tuỳ theo năng lực vì giờ chấm kpi rồi, ko có offer gì đâu :))

bạn ơi bạn có thể giúp tớ kiểm tra mail của bạn phần cc có điền tên của những người nhận khác không với :). Mail tớ là Huyen610@gm....bạn giúp tớ kiểm tra với xem có trong phần cc không tại tớ ko gọi được cho VCB để hỏi:). Cảm ơn b nhiều :(
Bạn ơi, t không thấy có mail đó đâu!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back