huhu, hồ sơ các kiểu đã sẵn sàng chờ đợt tuyển mà đợt này VCB k nhận sv chưa có bằng, chán quá à :( e rất thích vị trí này cơ mà sợ cứ nộp hồ sơ sau bị loại thì đợt sau tuyển tập trung lại không được nộp hs nữa. Khó nghĩ quá ạ :(

huhu, hồ sơ các kiểu đã sẵn sàng chờ đợt tuyển mà đợt này VCB k nhận sv chưa có bằng, chán quá à :( e rất thích vị trí này cơ mà sợ cứ nộp hồ sơ sau bị loại thì đợt sau tuyển tập trung lại không được nộp hs nữa. Khó nghĩ quá ạ :(
Nếu hồ sơ sẵn có thì cứ thử mang đi xem sao em, đến tham quan Vietcom luôn:D. Làm thêm cái Giấy cam kết nữa (chế từ mẫu của Vietin). Nhớ là hỏi cho kỹ, không được thì "trả hồ sơ em về" chứ đừng để đấy, phí bộ hồ sơ.

e đang băn khoăn ko biết có nên nộp hso ko hay đợi đợt tuyển dụng tập trung. có ai biết nếu ko qua lần này thì có đc nộp hồ sơ vào vị trí khác trong đợt tuyển dụng tập trung ko ạk???

Em thuộc đối tượng được ưu tiên (ứng viên có kinh nghiệm) nhưng trường lại không nằm trong danh sách, khó nghĩ nhỉ? Không còn cách nào khác là phải vác hồ sơ đến nộp trực tiếp xem Vietcom "đối xử" như nào với đối tượng ứng viên như em thôi:D. Đợt này chắc chắn không ít bạn băn khoăn như em đấy. Bởi cơ hội hiếm có khó tìm thế này thì nhiều a-c-e đang làm ở các NH khác cũng đứng ngồi không yên. Chúc em may mắn nhé:).
Hot dữ vậy sao :D

Bạn ơi, VCB có hạn chế nộp hồ sơ gì à

t thấy mọi người bảo đợt này yêu cầu phải có bằng tốt nghiệp c ạ, nhưng mà k thấy trên website ghi cụ thể, nếu chuẩn bị hồ sơ rồi thì cứ nộp và chiến thôi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên