TPBank [HOT] TPBank tuyển dụng 64 vị trí trên toàn hệ thống (tháng 3, 4/2016)

Em đang băn khoăn giữa vị trí chuyên viên hỗ tro tín dụng tại chi nhánh và nhân viên quan hệ KH doanh nghiệp nhưng ko biết nên chọn cái nào tốt hơn.
Hiện em đang là hỗ trợ tín dụng cho 1 bank nhưng cũng hỗ trợ công việc cho Giám đốc Quan hệ KH. Theo anh/chị em nên ứng tuyển vị trí nào?

Vị trí GDV đã có thông tin vòng thi viết chưa mọi người, nộp hs lâu rồi mà hoang mang quá

Vị trí GDV đã có thông tin vòng thi viết chưa mọi người, nộp hs lâu rồi mà hoang mang quá
Mình thi GDV đến tới vòng trong cùng luôn r...được phòng nhân sự gọi tới cả chi nhánh luôn r mà h này vẫn chưa nghe tin tức gj hết...nản thật..TP Bank làm việc kỳ quá, ko biết phải đợi đến khi nào, đậu hay rớt cũng ko có thông báo =.=

Vị trí GDV ở Đà Nẵng đợt 29.02 rồi mình có gọi điện thoại hỏi Phòng Nhân sự thì được biết đã đủ chỉ tiêu rồi không cần nữa mà sao giờ lại đăng tuyển nữa rồi. Không biết có nên apply nữa không? Hoang mang quá ạ :(
CN Đà Nẵng thì đã đủ, cái này là tuyển cho CN chuản bị khai trương bạn nhé. Thân

Mình thi GDV đến tới vòng trong cùng luôn r...được phòng nhân sự gọi tới cả chi nhánh luôn r mà h này vẫn chưa nghe tin tức gj hết...nản thật..TP Bank làm việc kỳ quá, ko biết phải đợi đến khi nào, đậu hay rớt cũng ko có thông báo =.=
Vòng thi viết đề như thế nào vậy bạn? chia sẻ mình với

Anh Cóc ơi!
nộp hồ sơ bao lâu thì được gọi nếu hồ sơ đủ yêu cầu ạ !
thks a!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back