TPBank [HOT] TPBank tuyển dụng 64 vị trí trên toàn hệ thống (tháng 3, 4/2016)

Mình chia sẻ ít kinh nghiệm các vòng phỏng vấn ở Tpbank như này ạ
Mình chưa hề có kinh nghiẹm đi làm ở đâu chứ đừng nói đến bank.
Vòng 1 phỏng vấn sơ loại chủ yếu là xem ngoại hình và giọng nói thôi ạ, mình thì nói cảm thấy kém nhất trong 5 người phỏng vấn , nói đc ít nhất nhưng chs vẫn qua. Mình cảm thấy có chút hên xui đấy ạ
Vòng 2 thi viết khoảng 50 người , đề mình thấy khá dễ nhưng mình cũng thuộc dạng k biết j lắm nên chỉ làm đc 40% chắc chắn đúng còn đâu toàn đánh bừa . Câu 3đ tự luận mình bỏ luôn ( giám thị có nói 50/100 là đỗ ) => mình pass, cảm thấy may măn lần 2 ạ
Vòng 3 phỏng vấn các chi nhánh chọn người, mình k cbi đc j nhiều nói vấp 1 2 từ và bị fail vòng này ạ . Mình cảm thấy vòng này hên xui nhiều lắm ạ vì các chi nhánh ai phải có cảm tình với mình cơ thì mới đc chọn
Đây là chút kn lần đầu tiên đi phỏng vấn ở tpbank nói riêng và bank nói chung, hi vọng có thể giúp dc các b lần đtien đi pvan giống mìnhhh

Vòng 1 phỏng vấn sơ loại chủ yếu là xem ngoại hình và giọng nói thôi ạ, mình thì nói cảm thấy kém nhất trong 5 người phỏng vấn , nói đc ít nhất nhưng chs vẫn qua. Mình cảm thấy có chút hên xui đấy ạ
Vòng 2 thi viết khoảng 50 người , đề mình thấy khá dễ nhưng mình cũng thuộc dạng k biết j lắm nên chỉ làm đc 40% chắc chắn đúng còn đâu toàn đánh bừa . Câu 3đ tự luận mình bỏ luôn ( giám thị có nói 50/100 là đỗ ) => mình pass, cảm thấy may măn lần 2 ạ
Vòng 3 phỏng vấn các chi nhánh chọn người, mình k cbi đc j nhiều nói vấp 1 2 từ và bị fail vòng này ạ . Mình cảm thấy vòng này hên xui nhiều lắm ạ vì các chi nhánh ai phải có cảm tình với mình cơ thì mới đc chọn
Đây là chút kn lần đầu tiên đi phỏng vấn ở tpbank nói riêng và bank nói chung, hi vọng có thể giúp dc các b lần đtien đi pvan giống mìnhhh
Bạn thi vị trí gì thế? :)

b còn đc qua vòng sơ loại và đến vòng cuối.mình thấy hôm đó mình nói cũng ổn mà chả hiểu sao lại fail.đúng là hên xui thật:p:p

thật sự là mỗi lần mình đi photo màu CV chị photo đều hỏi: " Vẫn chưa đậu hả em?". cảm giác thật bối rối! ko biết mình còn phải đi photo màu CV bao nhiêu lần nữa đây!:D:D:D:D
Màu mè làm gì cho đắt hở bạn. T đây đi pv, chị pv còn bảo là t trông rất quen đây này =)). Thôi, MB đang tuyển toàn hệ thống kìa, nộp đi :)

Màu mè làm gì cho đắt hở bạn. T đây đi pv, chị pv còn bảo là t trông rất quen đây này =)). Thôi, MB đang tuyển toàn hệ thống kìa, nộp đi :)
hahahah.Tính mình cẩn thận, toàn photo màu thôi.chắc từ nay ko photto màu nữa xem có hợp phong thủy ko.kaaka. MB trc mình làm tập sự r.đang tuyển trên hội sở mà t chả dám loi nhoi vị trí nào cả.toàn yc p tốt nghiệp 5 trường: HVTV, HVNH, KTQD, Ngoại Thương, Thương Mại thôi.ko dám làm màu b ah:D:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên