TPBank [HOT] TPBank tuyển dụng 64 vị trí trên toàn hệ thống (tháng 3, 4/2016)

có.mình p sơ loại xong 8 ngày sau có thư cảm ơn báo rụng.mình thấy bạn nào ko bị rụng thì pv sơ tuyển 2 hom là đc mail thi viết luôn đó b:D:D
Đây là mail báo nhận được hồ sơ thôi ý bạn, bên này có kinh nghiệm rồi thì có phải thi viết nữa không b?

à có bạn ah.mình gửi lần nào cũng nhận đc mail tự động mà.mình gửi lần thứ 4,5 gì đó mới đc gọi đi sơ loại.nhưng vẫn rụng.nc là mình thấy ảo lắm.bạn mình cũng có kinh nghiệm làm bank r mà gửi mấy lần cv họ còn ko gọi đi sơ loại nữa cơ bạn.mình thấy hên xui nhiều hơn:rolleyes::rolleyes:

à có bạn ah.mình gửi lần nào cũng nhận đc mail tự động mà.mình gửi lần thứ 4,5 gì đó mới đc gọi đi sơ loại.nhưng vẫn rụng.nc là mình thấy ảo lắm.bạn mình cũng có kinh nghiệm làm bank r mà gửi mấy lần cv họ còn ko gọi đi sơ loại nữa cơ bạn.mình thấy hên xui nhiều hơn:rolleyes::rolleyes:
Mình cũng gửi bank này mấy lần rồi mà chưa lần nào được gọi đi, có kinh nghiệm bank rồi mà từ cái vị trí bèo nhèo nhất cũng ko qua được vòng hs

Mình cũng gửi bank này mấy lần rồi mà chưa lần nào được gọi đi, có kinh nghiệm bank rồi mà từ cái vị trí bèo nhèo nhất cũng ko qua được vòng hs
bởi vậy mình mới nói hên xui.mình cũng vừa gửi tiếp rồi.pv sơ loại của TPB giống pv nhóm của Tech ghê,gọi 5 người vào 1 lần nên cũng hoang mang:D:D

Có bạn nào Phỏng vấn NV QHKH Cá Nhân hôm 3/3 ở hội sở nhận đc thông báo chưa ?

mình gửi cv nhiều lần mà chả có tin tức gì chắc ko đạt yêu cầu :)
bên TP yêu cầu cao quá buồn quá :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,628
Thành viên mới nhất
dankyexness
Back