TPBank [HOT] TPBank tuyển dụng 64 vị trí trên toàn hệ thống (tháng 3, 4/2016)

bạn cho hỏi, như bạn nói ở trên thì vị trí hỗ trợ kinh doanh cũng kiểu như nhân viên kinh doanh rồi, áp lực chính chắc là chỉ tiêu, còn về vị trí hỗ trợ tín dụng thì áp lực chính của vị trí này là gì vậy bạn ? thời gian hoàn tất giấy tờ thủ tục ? hay cũng có chỉ tiêu như nhân viên tín dụng ? hay là gì ... ?
mong được sự chia sẻ từ bạn, cảm ơn bạn rất nhiều !
HTTD áp lực về thời gian giải ngân, xử lý hồ sơ giải ngân. Hiện tại 1 vài chi nhánh dc giải ngân tại chi nhánh chứ k phải đẩy ra hội sở( chi nhánh nào thì k rõ), nên áp lực cũng ghê lắm. Nói chung đã xác định làm bank thì áp lực mọi ví trí.

HTTD áp lực về thời gian giải ngân, xử lý hồ sơ giải ngân. Hiện tại 1 vài chi nhánh dc giải ngân tại chi nhánh chứ k phải đẩy ra hội sở( chi nhánh nào thì k rõ), nên áp lực cũng ghê lắm. Nói chung đã xác định làm bank thì áp lực mọi ví trí.

mình cũng hiểu là đã là đi làm nói chung và là dân ngân hàng nói riêng thì công việc gì cũng có áp lực cả, cái chính là áp lực gì, mình chịu được áp lực đó như thế nào thôi. Ví dụ có người thì sợ áp lực chỉ tiêu, doanh số, nhưng có người sợ áp lực nhiều hồ sơ, ngồi 1 chỗ v.v... vì thế nên mình mới mong muốn tìm hiểu xem mỗi vị trí thì công việc chính là gì, áp lực chính là gì để tự mình xem mình có phù hợp được với vị trí đó không ý mà.
cảm ơn bạn đã chia sẻ !

mình vừa nhận mail 29/3 đi pv qhkhdn, k nghĩ hôm test lại qua
bạn nào share kinh nghiệm pv tpbank với :'(

Bạn gửi hồ sơ lâu chưa?mình gửi hôm 19/3 hôm 22/3 nhận đc mail trả lời tự động
sáng nay cũng có mail trả lời tự động , chả hiểu ...???
mình cũng k nhớ apply hôm nào nữa, mình test hôm 21, nay nhận đk mailpv. Hôm mình đi test thấy chị ý bảo chia làm 3 đợt cơ nên bạn cứ yên tâm :)

Tình hình là 29/3 này em có nhận được thư mời thi viết GDV bên TPBank. Không biết tỷ lệ đậu cao không ạ, mà có nghe đồn đề thi dài lắm :(

cho mình hỏi HTTD bên này lương lậu thế nào bạn nhỉ?, năm ngoái bên TP có gọi tớ 2 lần nhưng tớ ko đi pv đc, năm nay nằm nhà nên chắc nộp lại :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên