Mọi người ơi trong TTUV chỗ tiếng anh mình chỉ có bằng C thì mình điền như nào nhỉ?

Không biết có bạn nào bị như mình không nhỉ? Mình nộp đơn cho vị trí GDV ở hộp thư tuyển dụng miền bắc của tech mà thậm chí gửi đi gửi lại 2 lần vẫn không nhận đc mail confirm từ hộp thư của công ty. Năm ngoái apply vẫn nhận đc mà. Chẳng nhẽ năm nay lại thiếu chuyên nghiệp hơn :~
mình cũng ko thấy thư phản hhooif, ở miền bắc

Cái thông tin ứng viên mình scan ra để ký tên hay cứ vậy là gửi(ko cần ký tên) vậy mọi người

Hết hạn nộp hồ sơ mấy ngày thì có kết quả qua vòng 1 hả mọi người? Chờ mãi ah.

các b cứ nộp a lô sô đê đừng sợ, vòng hồ sơ gần như vào tất nhé. vì sau còn pv nhóm nên phải đủ ng trong nhóm nhé. vs lại họ đào tạo lại mà ghi kn 1 năm cho ha oai thôi, rớt dn nhưng có thể đẩy xuống cn, đến thi còn bày đặt giới thiệu abc xyz bựa lắm thi test iq thì ranh 1 tí đừng như mình ngu ngu lại còn ngồi bàn đầu. hồi mình thi mấy b ngồi sau làm hộ nhau máy tính bét nhè, check đt tẹt ga nói chung là .... =)))

Hết hạn nộp hồ sơ mấy ngày thì có kết quả qua vòng 1 hả mọi người? Chờ mãi ah.
sau 2,3 ngày nhé b

các b chỉ có bằng b,c cứ ghi 420 nhé ko ktr đâu, sau họ có hỏi chỉ cần bảo tương đương là đc :)))

cho mjnh hoi tý, mjnh gửi vào địa chỉ email khu vực miền nam sao ko được, giúp mjnh với
! thanks mn

"The recipient's mailbox is full" hix khoảng bao lâu thì mới cho mình resend lại vậy các bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên