Sinh viên mới ra trường vẫn có cơ hội đậu nhé. Mình sinh năm 92, vừa đậu tuyển dụng tập trung đợt 1, vượt qua được 30 ngày thực địa. Nhưng mà đời không như là mơ nhé các bạn, đừng thấy Tech tuyển rầm rộ thế mà ham nhé :(:(

Mẫu dự tuyển bằng tiếng Việt mà bạn, tải ở file đính kèm chứ không phải trên trang tuyển dụng của Tech đâu. Điền tiếng Việt bạn nhé.
Anh ơi hộp thư của TCB miền nam full rồi, không nhận mail thêm. Anh xem dùm em nhe anh

Đợt tuyển Tập trung đợt 1, gdv pass xong vòng 2, chẳng thấy kiu goi vòng pv đâu, giờ tuyển gdv tiếp tục, thế là thế nào nhỉ???? Khó hiểu quá :eek:

Chỉ cần gửi mẫu TTUV thôi em nhé. Nhớ điền thông tin & chèn ảnh, đặt tên file & tiêu đề mail thể hiện đủ thông tin về vị trí ứng tuyển, địa điểm ứng tuyển & họ tên em nhé.
anh @cóc ghẻ ơi cho ẻm hỏi , em thấy trong những tỉnh thành tuyển còn ghi rõ là tỉnh đó tuyển ở nơi nào, vậy mình chỉ ghi địa điểm ứng tuyển là tên tỉnh thôi hay phải ghi cụ thể là chọn nơi nào của tỉnh đó hả anh

Hi all,

Các bạn tải file đính kèm theo link trong phần nội dung bài viết hoặc click vào đây, chứ không download file đính kèm nữa nhé. Do hôm qua trên trang tuyển dụng của Tech không có link down mẫu TTUV tiếng Việt (chỉ có link down mẫu TTUV tiếng Anh & link down mẫu TTUV ứng tuyển đợt tuyển NGO) nên mình att file đính kèm của mẫu TTUV tiếng Việt mình down từ trang tuyển dụng của Tech thời gian trước đó. Hôm nay, trên trang của Tech đã có link down mẫu TTUV tiếng Việt, mình down về và thấy khác ở một số chi tiết. Đó là có thêm 1 số ô mới để điền thông tin trong một số hàng. Vì là file excel nên nhiều khả năng Tech sẽ lọc CV bằng phần mềm hoặc hàm lọc. Để tránh rủi ro, các bạn nên down mẫu TTUV mới về để điền thông tin & nộp nhé. Những bạn đã down trước đó thì bỏ bản cũ đấy & down bản mới về điền lại nhé.

Lưu ý một lần nữa, chỉ tải file mẫu TTUV theo link trong phần nội dung topic, KHÔNG tải file đính kèm các bạn nhé.

Chúc các bạn may mắn!

Hi all,

Các bạn tải file đính kèm theo link trong phần nội dung bài viết hoặc click vào đây, chứ không download file đính kèm nữa nhé. Do hôm qua trên trang tuyển dụng của Tech không có link down mẫu TTUV tiếng Việt (chỉ có link down mẫu TTUV tiếng Anh & link down mẫu TTUV ứng tuyển đợt tuyển NGO) nên mình att file đính kèm của mẫu TTUV tiếng Việt mình down từ trang tuyển dụng của Tech thời gian trước đó. Hôm nay, trên trang của Tech đã có link down mẫu TTUV tiếng Việt, mình down về và thấy khác ở một số chi tiết. Đó là có thêm 1 số ô mới để điền thông tin trong một số hàng. Vì là file excel nên nhiều khả năng Tech sẽ lọc CV bằng phần mềm hoặc hàm lọc. Để tránh rủi ro, các bạn nên down mẫu TTUV mới về để điền thông tin & nộp nhé. Những bạn đã down trước đó thì bỏ bản cũ đấy & down bản mới về điền lại nhé.

Lưu ý một lần nữa, chỉ tải file mẫu TTUV theo link trong phần nội dung topic, KHÔNG tải file đính kèm các bạn nhé.

Chúc các bạn may mắn!
Anh ơi trong ý cái phần bằng cấp tiếng anh ý. Em chỉ có bằng C thì điền ntn anh nhỉ, hay bỏ trống nhỉ :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,492
Thành viên mới nhất
nhacaivn138red
Back
Bên trên