Anh ơi cho em hỏi sao địa điểm làm việc ghi Hà Nội mà nó lại không được. thông báo là chỉ định dạng chữ ạ :(

Anh @cocghe266 ! Nộp hồ sơ qua mail, ngoài mẫu Thông tin ứng viên, mình có cần gửi kèm thêm văn bằng hay chứng chỉ gì không thưa anh?
Chỉ cần gửi mẫu TTUV thôi em nhé. Nhớ điền thông tin & chèn ảnh, đặt tên file & tiêu đề mail thể hiện đủ thông tin về vị trí ứng tuyển, địa điểm ứng tuyển & họ tên em nhé.

cái mẫu dự tuyển bằng tiếng anh thì mình điền tiếng anh hay tiếng việt hả các bạn
Mẫu dự tuyển bằng tiếng Việt mà bạn, tải ở file đính kèm chứ không phải trên trang tuyển dụng của Tech đâu. Điền tiếng Việt bạn nhé.

QHKHDN yêu cầu kinh nghiệm thế này. Sinh viên mới ra trường apply có khả năng đâu không anh Cóc :(
Nhiều bạn sinh viên sắp/mới ra trường đã trúng tuyển CVQHKH Doanh nghiệp của MB, ACB, HDBank,..., ngay cả khi các đợt tuyển của các NH này yêu cầu kinh nghiệm. Còn Tech thì anh không rõ. Thường CVQHKH Doanh nghiệp yêu cầu cao hơn CVQHKH Cá nhân. Đôi khi NH yêu cầu kinh nghiệm tối thiểu 01 năm để thể hiện cái gọi là "yêu cầu cao hơn" đó. Ngoài ra còn yêu cầu cao hơn về nghiệp vụ. Tuy nhiên, nếu CV của sinh viên mới ra trường có nhiều điểm nổi trội (bằng cấp, các môn bổ trợ cho vị trí CVQHKHDN đạt điểm cao,...), phù hợp với vị trí, ngân hàng hoàn toàn có thể trao cơ hội cho các bạn thể hiện. Tất nhiên, rủi ro ở vòng lọc hồ sơ sẽ cao hơn CVQHKH cá nhân.

A @cocghe266 ! Trong phần trình độ Tiếng Anh. E chỉ có chứng chỉ B thôi. Nhưng không có phần nào để điền vào thì làm sao bây giờ a?

Còn phần điền số điện thoại, không hiển thị được đầu số 0 ở phía trước của dãy số điện thoại là bình thường hả a?

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhiều bạn sinh viên sắp/mới ra trường đã trúng tuyển CVQHKH Doanh nghiệp của MB, ACB, HDBank,..., ngay cả khi các đợt tuyển của các NH này yêu cầu kinh nghiệm. Còn Tech thì anh không rõ. Thường CVQHKH Doanh nghiệp yêu cầu cao hơn CVQHKH Cá nhân. Đôi khi NH yêu cầu kinh nghiệm tối thiểu 01 năm để thể hiện cái gọi là "yêu cầu cao hơn" đó. Ngoài ra còn yêu cầu cao hơn về nghiệp vụ. Tuy nhiên, nếu CV của sinh viên mới ra trường có nhiều điểm nổi trội (bằng cấp, các môn bổ trợ cho vị trí CVQHKHDN đạt điểm cao,...), phù hợp với vị trí, ngân hàng hoàn toàn có thể trao cơ hội cho các bạn thể hiện. Tất nhiên, rủi ro ở vòng lọc hồ sơ sẽ cao hơn CVQHKH cá nhân.
Anh ơi em làm 2 cái rồi apply 2 vị trí thì có được ko nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên