Đại học ngân hàng, chuyên ngành kế toán kiểm toán có nộp vào vị trí khách hàng cá nhân được ko mọi người

Không rõ chỉ tiêu các tỉnh ra sao nhỉ? :( Muốn apply về tỉnh mà chỉ sợ k có chỉ tiêu thì chưa kịp thi đã tạch hồ sơ thì buồn lắm. Không lẽ cứ oánh liều apply hẳn về Hà Nội cho chắc ăn đi thi rồi tính sau nhỉ/

A @cocghe266 ! Trong phần trình độ Tiếng Anh. E chỉ có chứng chỉ B thôi. Nhưng không có phần nào để điền vào thì làm sao bây giờ a?

Còn phần điền số điện thoại, không hiển thị được đầu số 0 ở phía trước của dãy số điện thoại là bình thường hả a?
bạn đánh ra bên ngoài rồi copy vào á

sao em thấy trên techcombank website ghi mail là tuyendungmiennam mà? còn anh cocghe lai ghi " tuyendungmn?

Mình chỉ cần nộp file thông tin ứng tuyển à mọi người? Có cần gửi scan bằng cấp có liên quan không?
@tamasaki Chỉ cần gửi mẫu Thông tin ứng viên thôi đó bạn. Bạn nhớ điền thông tin & chèn ảnh, đặt tên file & tiêu đề mail thể hiện đủ thông tin về vị trí ứng tuyển, địa điểm ứng tuyển & họ tên nha bạn.

Không biết có bạn nào bị như mình không nhỉ? Mình nộp đơn cho vị trí GDV ở hộp thư tuyển dụng miền bắc của tech mà thậm chí gửi đi gửi lại 2 lần vẫn không nhận đc mail confirm từ hộp thư của công ty. Năm ngoái apply vẫn nhận đc mà. Chẳng nhẽ năm nay lại thiếu chuyên nghiệp hơn :~

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên