MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

mấy bạn ơi, trên web thấy có lịch pv khu vực đà nẵng, mà mở ra file 44 trang, chỉ có 2 trang đầu, lại ghi MB Long An là sao vậy?

mấy bạn ơi, trên web thấy có lịch pv khu vực đà nẵng, mà mở ra file 44 trang, chỉ có 2 trang đầu, lại ghi MB Long An là sao vậy?
chắc là đà nẵng đó. thấy ghi địa chỉ đà nẵng mà. còn phía trên ng ta quên đổi. nghĩ vậy thôi. bạn ko thấy có tên à?

Mình nộp vị trí Giang viên đào tạo của HO tại TpHcm mà sao lâu quá ko thấy tin tức j cả. Ko biết có tuyển ko hay HO bỏ lun rồi :(

Mình thi chi nhánh tỉnh miền trung chưa có danh sách phỏng vấn trên web nhưng chi nhánh gọi đi phỏng vấn tại chi nhánh và có cầu truyền hình trực tiếp ra ngoài HN cho HO phỏng vấn luôn. Đã phỏng vấn thứ 6 ngày 15/4. Mình thi SME phỏng vấn khá là vui, cười rách cả miệng, có lúc còn tranh luận tay đôi với cả giám đốc chi nhánh, vui và thoải mái. Cảm giác MB pv rất thân thiện, tạo cơ hội cho ứng viên thể hiện cá tính của mình. Thấy cơ hội pass của mình tương đối cao. Giờ chờ đợi thôi.

ủa, nghiên cứu trên ub mình tưởng bạn đâu gdv ở NH nào rồi chứ??
scb của bạn sao rồi? chỉ cho mình cách nộp scb với??
à mình đi làm ở phương đông nhưng minh nghĩ rồi.SCB k đậu bạn tỉnh mà tự hiểu ha :). nop scb dễ lắm chỉ cần ghi đơn rồi nộp thôi đề khá khoai nhưng với mình cái khó là vòng phỏng vấn mình tự tin quá nên thành thất vọng khi bị bẫy câu hỏi hihi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên