MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

Cả nhà ơi. Cho mình hỏi phỏng vấn CIB hôm 1/4 đến giờ đã ai có kết quả chưa ạ. Đỗ hay trượt đều nhận được mail hay là chỉ đỗ mới nhận được mail thế ạ. Cảm ơn cả nhà nhiều ạ

hôm nay tớ đi pv ở HN, t thi QHKH...cũng bị hỏi nghiệp vụ, mối quan hệ nhiều..sv năm cuối, lại học kế nên ko trloi đc thì cứ cười nói "khó thế anh" :3
rồi a/c ấy bảo thấy t có khả năng tư duy logic tốt và thấy hợp vs back office hơn.
Chắc tạch mất rồi :/

Men nào có kết quả QHKHCN Hà Nội thì ới tiếng nhé, đừng dự đoán hôm nay với ngày mai, sốt ruột quá.

Bạn ơi có thể review pv fdi ko? Hoang mang quá

DI: Phỏng vấn tiếng Anh, đặt tình huống bạn muốn gặp giám đốc NH để bàn chuyện làm ăn nhưng bên đó kêu bận không gặp được, bạn sẽ làm gì?
Còn cái 4 loại gồm balance sheet, gì gì ấy nhưng chỗ này mình chưa chuẩn bị nên quên mất tiêu, hic
Tại sao bạn lại thích làm việc ở Ngân hàng?
Bạn học tiếng Anh ở đâu, quá trình học ntn

Vì phỏng vấn cái này đột ngột quá nên mình run và chẳng biết trả lời như thế nào, toàn nói bừa theo suy nghĩ của mình. PV xong sẽ được làm một bài test. Nội dung là thay mặt Relationship Manager viết thư đề nghị gặp gỡ một doanh nghiệp nước ngoài đang cần vay vốn để mở rộng SXKD để giới thiệu sản phẩm dịch vụ của ngân hàng (đương nhiên là viết bằng Tiếng Anh)
t pv được hỏi y hệt bạn kia nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back