MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

Cả nhà cho m hỏi Hội đồng pv kv phía Bắc hôm 15 ở Cát Linh là người of Hội sở hết hay có cả lãnh đạo of CNhanh nhỉ? Có ai pv Hội đồng Thái Nguyên ko? Làm tnao để bít dc tên 2 người đã pv mình trong Hội đồng nhỉ???

Chỉnh sửa lần cuối:
Cả nhà cho m hỏi Hội đồng pv kv phía Bắc hôm 15 ở Cát Linh là người of Hội sở hết hay có cả lãnh đạo of CNhanh nhỉ? Có ai pv Hội đồng Thái Nguyên ko? Làm tnao để bít dc tên 2 người đã pv mình trong Hội đồng nhỉ???
Ko biết được tên đâu bạn, trừ khi quen nhân sự.
Người phỏng vấn thì thường thuộc CN của mình là chủ yếu :)

Hôm 12/4 có ai đi PV đợt 1 ở TP.HCM ko? Hôm ấy mình đi PV vị trí TVS về mà không nhớ mấy chị hẹn bao lâu mới có kết quả? Có bạn nào biết không hoặc cùng đợt PV TVS với mình không?

Hôm 12/4 có ai đi PV đợt 1 ở TP.HCM ko? Hôm ấy mình đi PV vị trí TVS về mà không nhớ mấy chị hẹn bao lâu mới có kết quả? Có bạn nào biết không hoặc cùng đợt PV TVS với mình không?
Bạn ơi pv vị trí TVS được hỏi những cái gì thế bạn. PV có lâu ko nhỉ.

thông thường sẽ có 3-4 ngươi phỏng vấn. trong đó 2 người HO (1 nhân sự và 1 người còn lại tuỳ bộ phận) và 1-2 người của CN (Giám đốc CN/ PGĐ CN) và 1 người có thể là CB quản lý vị trí bạn thi) ^^

Có 3 người PV mình gồm 2 anh và 1 chị hỏi mình tổng cộng 5 câu. Hoi 2 câu về bản thân. 3 câu còn lại hỏi về MB gồm chiến lược, sản phẩm, thế mạnh và câu hỏi đặt ra cho anh chị. Bạn thi chưa??

bạn nào biết khi nào có kết quả không ? hôm pv a/c nói mà không nhớ nữa :d

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back