MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

Mình thi chi nhánh tỉnh miền trung chưa có danh sách phỏng vấn trên web nhưng chi nhánh gọi đi phỏng vấn tại chi nhánh và có cầu truyền hình trực tiếp ra ngoài HN cho HO phỏng vấn luôn. Đã phỏng vấn thứ 6 ngày 15/4. Mình thi SME phỏng vấn khá là vui, cười rách cả miệng, có lúc còn tranh luận tay đôi với cả giám đốc chi nhánh, vui và thoải mái. Cảm giác MB pv rất thân thiện, tạo cơ hội cho ứng viên thể hiện cá tính của mình. Thấy cơ hội pass của mình tương đối cao. Giờ chờ đợi thôi.
Bạn thi chi nhánh nào vậy? thi SME có dịch tiếng anh ko bạn? Review cho mình với bạn ơi..

Có 3 người PV mình gồm 2 anh và 1 chị hỏi mình tổng cộng 5 câu. Hoi 2 câu về bản thân. 3 câu còn lại hỏi về MB gồm chiến lược, sản phẩm, thế mạnh và câu hỏi đặt ra cho anh chị. Bạn thi chưa??
Mình 19 mới pv cơ bạn ạ.

Vậy à bạn, thế là mình tèo rồi. hôm đó pv tất cả các vị trí của HO trong đợt tập trung à bạn. Chỉ phỏng vấn thôi à?
Mình pv chiều ở tầng 8 , gặp mấy bạn hỏi thì thấy chiều hôm ấy chỉ pv qhe đối tác, phát triển kinh doanh và Bancasurrance thôi. Mình có kn rồi nên chỉ gọi đi pv thôi mà :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên